Hạng D
16/10/07
1.702
1
36
Dầu Tiếng - Bình Dương
RE: 2 bác Dukepham & Mildseven_light đang độ con này Type R

Vậy là bác kenvin_thai có thể nhờ bác Dukepham làm dàn nhạc cho buổi Offline rồi đấy. Xe đẹp lắm chúc mừng hai bác nhé

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

xe em và mild ko bằng nổi đâu
giờ 2 cái chiếc này á, 1 chiếc thì còn đâu e hỡi 1 chiếc thì bị xxx khóa cửa:D[8D] hahha, tính soán ngôi của Civic 94 mà soán hổng được:D;)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Người ta chuyển qua đi CLS rồi ku Vịt. Hôm tới đi OFF BÌNH PHƯỚC em yêu Civic vẫn tham gia như thường... ku tham gia lái dùm em nó nhé, tớ bận lái CLS mất rùi hêhheheheh

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Người ta chuyển qua đi CLS rồi ku Vịt. Hôm tới đi OFF BÌNH PHƯỚC em yêu Civic vẫn tham gia như thường... ku tham gia lái dùm em nó nhé, tớ bận lái CLS mất rùi hê
thiệt ko pa, cho e thử CLS với, chưa được test lần nào:D

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Wit Diablo

Người ta chuyển qua đi CLS rồi ku Vịt. Hôm tới đi OFF BÌNH PHƯỚC em yêu Civic vẫn tham gia như thường... ku tham gia lái dùm em nó nhé, tớ bận lái CLS mất rùi hê
thiệt ko pa, cho e thử CLS với, chưa được test lần nào:D
Ku Wit test coi CLS350 lên được bao nhiêu cho ku Duke nó hãi nhá. Còn vụ độ, chắc từ từ đợi êm êm rồi lén làm tiếp

Hạng B2
6/1/08
109
0
0
Sài Gòn

Thấy các bác độ xe mà thèm quá, các Bác hãy đợi đấy nhé !

@light & Duke: 2 bác chưa độ cánh sau với nắp carbon à ? làm tới luôn đi hai Bác cho anh em đua theo.

Hạng B2
23/4/07
265
1
16
45
Sài Gòn
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Cordonbleu

Thấy các bác độ xe mà thèm quá, các Bác hãy đợi đấy nhé !

@light & Duke: 2 bác chưa độ cánh sau với nắp carbon à ? làm tới luôn đi hai Bác cho anh em đua theo.
Vợ Lớn em đang gầm gừ nên hiện giờ nhượng bộ cho "sóng yên, biển lặng". Chứ máu độ xe đã thấm vào người từ nhỏ, nên làm sao mà dễ dàng từ bỏ được chứ ạ