Hạng C
22/11/07
535
0
0
RE: 2 bác Dukepham & Mildseven_light đang độ con này Type R

Trích đoạn: songnguyen

Cái biển số dài bắt phía sau coi bộ không hợp nhỉ :D. Hổng có gì chê thì chê cái biển vậy :D
PÓ tay pak này rồi, cái xe nó sản xuất rõ ràng chỗ cốp sau để gắn biển dài, phía cản trước có miếng nhựa bằng đúng biển vuông để gắn biển vuông. Các bác nhà ta đi đăng ký chả hiểu thế nào cứ gắn cái biển vuông đằng sau, nó bị bẻ cong lên 1 khúc. Giờ gắn cho đúng bác lại bảo ko hợp, chắc quả này mời bác ghé Honda Auto complain với đám thiết kế rồi.

Hạng B1
20/11/07
73
0
0
www.tvsi.com.vn

Kha..kha. Vậy theo mấy bác treo bảng số nào thì đúng theo qui định của cách mạng.....
Trích đoạn: DukePham

Cái biển số dài bắt phía sau coi bộ không hợp nhỉ :D. Hổng có gì chê thì chê cái biển vậy :D
PÓ tay pak này rồi, cái xe nó sản xuất rõ ràng chỗ cốp sau để gắn biển dài, phía cản trước có miếng nhựa bằng đúng biển vuông để gắn biển vuông. Các bác nhà ta đi đăng ký chả hiểu thế nào cứ gắn cái biển vuông đằng sau, nó bị bẻ cong lên 1 khúc. Giờ gắn cho đúng bác lại bảo ko hợp, chắc quả này mời bác ghé Honda Auto complain với đám thiết kế rồi.

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Trích đoạn: tvsi_civic

Kha..kha. Vậy theo mấy bác treo bảng số nào thì đúng theo qui định của cách mạng.....

Đổi luôn cái biển vuông thành cái biển dài . Trước sau như nhau, nhìn càng cool hơn .

Hạng C
22/11/07
535
0
0

"cách mạng" khong có quy định cái nào trước cái nào sau ah, vụ này do tầng lớp tư bản Honda, Toyota, BMW, Mer, Audi v...v.... tự xử cho mỗi loại xe sao cho thẩm mỹ nhất ạ. Còn giai cấp vô sản như anh em ta thì chân đất mắt toét, cứ lắp sao mà mình thấy tự sướng là được các bác nhỉ :)) :)) :))

Hạng B2
10/1/08
267
1
0
Saigon

Trích đoạn: tvsi_civic

Treo lên cổ phía mặt tiền cái biển dài, treo trên eo phía hậu cái biển vuông, kẹp trong đăng kiểm 500 sẵn sàng, đó là quy định chứ gì nữa mà hỏi? :D

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Đâu có đâu bác 8, em hỏi rồi bác ạ, đám XXX cạnh nhà em chúng nó cũng gắn tùm lum các bác ạ.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: 8below

Trích đoạn: canadabuon

à, còn pô thì 90 $ 1 chiếc bác ạ , exhaust pipe mugen power , hàng thái về . bác máu ko ?

90$ hàng Thái là hàng replica rồi ...bác cân lên xem nó bao nhiêu kg ..???...gắn cái này ko cải thiện được HP nhưng tiếng pô nghe chán lắm nếu bác đi 1.8 auto..dưới gầm xe bác có 2 cái catalytic convert hay còn goị là bộ trung hòa khí thải ...bác cắt cái thứ 2 nằm gần đoạn ra ống pô xong hàn lại , coi như xe bác còn 1 cat thôi ...xe bác nghe sẽ ngọt hơn và bốc hơn ...có thể đèn check engine sẽ hiện ra nếu cái 02 sensor nó nẳm trong cái cat bác vừa tháo nhưng không sao đâu ...
Vụ technical em dốt đặc nên em kg dám tham gia, riêng vụ giá cả thì em cũng có cảm giác như vậy, vì trên net cái Mugen Sport Silencer gần cả ngàn [&:]
ơ , thế các bác hỏi Po bác Wit bao nhiu nhé [8D] . riêng em thấy tầm đó vừa rôi , mà nó là pipe thui mà, đâu phải system

Hạng B2
12/1/08
136
0
16

Ơ sao cái biển số sau của bác DukePham lại hình chữ nhật nhỉ, em thấy mấy xe khác là hình vuông mà. hay là bác độ cả biển số

Hạng B2
10/4/07
265
1
16
TX.Vĩnh Long
Visit Site

vuông hay chữ nhật sau cũng được mà bác tùy ý thích mỗi người thui.Ở đây bác songnguyen cũng có đề cập đến việc này và bác DukePham cũng nói rồi đấy thôi:)

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Đảo chỗ 2 cái biển số thôi bác hhsnt ạ. Hôm nay bác Tư Ruộng release vợ 2 bác í rồi đó, kêu bác í chụp hình đưa lên đi, xe em và mild ko bằng nổi đâu. hic hic