Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
Em có ông anh đang có ý định mua lại căn biệt thự thời giải phóng với diện tích đất là 1000m2 để xây mới lại. theo như em được biết thì căn này nằm trên đường phạm viết chánh đường hẻm nhưng ô tô vào được. với cái giá 40 tỉ và sau đó đập ra xây mới lại thì cũng khá tốn. em muốn hỏi các bác tư vấn giúp em là nên mua giá bao nhiêu là hợp lý ??? em mong các bác tư vấn sớm giúp e. vì anh em xem tuổi mua nhà chỉ được tuổi vào tháng này . cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
13/2/12
119
1
0
giado nói:
Em có ông anh đang có ý định mua lại căn biệt thự thời giải phóng với diện tích đất là 1000m2 để xây mới lại. theo như em được biết thì căn này nằm trên đường phạm viết chánh đường hẻm nhưng ô tô vào được. với cái giá 40 tỉ và sau đó đập ra xây mới lại thì cũng khá tốn. em muốn hỏi các bác tư vấn giúp em là nên mua giá bao nhiêu là hợp lý ??? em mong các bác tư vấn sớm giúp e. vì anh em xem tuổi mua nhà chỉ được tuổi vào tháng này . cảm ơn các bác nhiều.
hehe anh bác vip quá ! 40 tỷ , qui ra là 40tr/m2 , mà khu vực này hẻm thì chỉ khoảng quanh quanh 25-30tr/m2 thôi bác ak` , 40tr/m2 có thể mua MT đc rồi , miếng đất lại quá lớn nữa ! giao thông khu vực này kẹt xe và ngập nước . em nghĩ nếu anh bác thích thì cứ múc thôi nếu ko lăn tăn về tiền bạc vì cái này lên Q1 cũng gần :D !
PS : nếu bác chủ đang thở oxy thì bác cứ việc mà ép giá ....:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
9/2/12
946
38
48
Mình ở PVC mà sao ko biết chỗ này ta, khúc này chắc bị ngập nè, mà đập đi xây lại chắc cũng mệt lắm đó nha bác, thêom không ổn chút nào

Hạng B2
18/2/11
406
4
18
giado nói:
Khu này nằm sát Quận 1 và nằm trong khu vực được gọi là "Trung tâm thành phố mở rộng". Không biết các nhà quy hoạch nhà mình định sử dụng khu đất này làm cái gì nhỉ?

Hạng B2
2/2/12
272
79
28
Bác nói 1 phát e đoán chừng ngay là căn nhà nào! Căn này vị trí tuyệt vời, nếu a bác mua thật sự thì chỉ càn vấn đè pháp lý minh bạch là ok,.PM:bg mới có giá đó đó bác chứ cách đây 3-4 năm bác chủ căn này chảnh thôi rồi.

Hạng C
9/2/12
946
38
48
chỗ nào vây ta, bác nào oánh đấu cái bản đồ với đuoc không, em tò mò quá à.

Hạng D
15/11/07
2.535
10.863
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Phạm Viết Chánh - Bình Thạnh , hẻm xe hơi giá 40tr/m2 em nghĩ là cũng ko mắc ...
Nguyễn Cửu Vân cũng hẻm xe hơi toàn đòi giá trên 50tr/m2 ....
Khu này mua về làm 1 cái kiểu như Apartment for rent là nhất , sát trung tâm Tây nó thuê ầm ầm .....

Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
cảm ơn bác pham85 . nếu như lời bác nói thì em nói anh em xem xét lại cái vụ kẹt xe và ngập nước này. nếu bác chủ có ý kiến tư vấn gì thêm thì cứ tư vấn giúp em nhé, :p
michaelpham85 nói:
giado nói:
hehe anh bác vip quá ! 40 tỷ , qui ra là 40tr/m2 , mà khu vực này hẻm thì chỉ khoảng quanh quanh 25-30tr/m2 thôi bác ak` , 40tr/m2 có thể mua MT đc rồi , miếng đất lại quá lớn nữa ! giao thông khu vực này kẹt xe và ngập nước . em nghĩ nếu anh bác thích thì cứ múc thôi nếu ko lăn tăn về tiền bạc vì cái này lên Q1 cũng gần :D !
PS : nếu bác chủ đang thở oxy thì bác cứ việc mà ép giá ....:D

Status
Không mở trả lời sau này.