Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
18/7/12
1.160
1.000
143
HCMC
Vậy mình mở thớt cần mua nhà 1000 m2, quận...đường...m
Vậy sẽ có câu trả lời nhanh hơn
Em muốn bình mà chã giám bình, 40 tỏi ah, giàu quá

Hạng B2
13/2/12
119
1
0
Dzung Khung nói:
vậy em mới nói bác đó là VIP mà ;) ,bác cò nào tư vấn đc miếng đất này cho bác trong tháng này là ấm tiền ăn tết ^^ .
Ps bác chủ thớt : nên trả giá em nghĩ nếu muốn mua thì 30tr/m2 thôi , ko thì đợi đi , thời buổi CASH là vua mà

8/12/12
611
423
63
HCM
michaelpham85 nói:
Dzung Khung nói:
vậy em mới nói bác đó là VIP mà ;) ,bác cò nào tư vấn đc miếng đất này cho bác <span style=""color: #ff0000;"">trong tháng này</span> là ấm tiền ăn tết ^^ .
Ps bác chủ thớt : nên trả giá em nghĩ nếu muốn mua thì 30tr/m2 thôi , ko thì đợi đi , thời buổi CASH là vua mà
- Màu đỏ = e cho tận tới gần tết luôn đi + với mức gíá > 31 triệu/m2 kết hợp với dt 1000m2 trong thời điểm này thì e rằng ko thể có giao dịch trước tết ah.
- Nếu có giao dịch trước tết thì điều kiện cần là giá < 31 triệu/m2 + điều kiện đủ là khách hàng thực sự thiện chí (năm 2012 là năm hợp tuổi mua nhà, các năm còn lại ko được tuổi)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/2/12
119
1
0
michaelpham85 nói:
Dzung Khung nói:
vậy em mới nói bác đó là VIP mà ;) ,bác cò nào tư vấn đc miếng đất này cho bác <span style=""color: #ff0000;"">trong tháng này</span> là ấm tiền ăn tết ^^ .
- Màu đỏ = e cho tận tới gần tết luôn đi + với mức gíá > 31 triệu/m2 kết hợp với dt 1000m2 trong thời điểm này thì e rằng ko thể có giao dịch trước tết ah.
- Nếu có giao dịch trước tết thì điều kiện cần là giá < 31 triệu/m2 + điều kiện đủ là khách hàng thực sự thiện chí (năm 2012 là năm hợp tuổi mua nhà, các năm còn lại ko được tuổi)
hjhj ! thì vậy em mới nói là ấm ! còn em nhận định trả 1 giá 1 là 25tr/m2 => 25 tỷ |( căng ak` nha ) ;)

4/12/12
95
3
8
Thực ra giá này là OK so với vị trí.Quan trọng là hẻm xe hơi vào được nhưng vào thế nào,có thoải mái không.
Bên cạnh đó dân trí xung quanh cũng rất quan trọng.Bỏ 40 tỉ mua nhà ở mà bước ra cửa toàn mấy ông trần trùng trục,thân thể xanh lè thì có nên không?:D

Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
em có tin mới cho các bác đây. sau khi nghe các bác tư vấn nào là ngập nước, nào là kẹt xe, thì lúc chiều hai anh em cũng mới đến coi lại vị trí , và nói chuyện với bác chủ nhà. sau một hồi câu chuyện trở nên căng thẳng và có phần thương lượng giá xuống rồi. nhưng em thấy bác chủ nói tuyến đường này sắp tới sẽ được nâng cấp và ko còn ngập lụt gì cả. em cũng đang nghĩ là sắp tới là bao lâu ?
điều quan trọng nhất ngày hôm nay đạt được là đàm phán với bác chủ xuống giá được còn 39.5 tỉ. cơ mà em thấy giá này vẫn có thể thương thảo được. các bác thấy giá xuống khoảng bao nhiêu là được ???
theo giá các bác đưa ra chỉ có 30tr/m2 em nghĩ liệu có bác nào thương lượng giá này được ko ? nếu được em sẽ trích lại cho bác nào làm giá được như vậy. em chỉ cần các bác làm tới giá 35tr/m2 là em cũng ok luôn.

Hạng B2
18/2/11
406
4
18
giado nói:
em có tin mới cho các bác đây. sau khi nghe các bác tư vấn nào là ngập nước, nào là kẹt xe, thì lúc chiều hai anh em cũng mới đến coi lại vị trí , và nói chuyện với bác chủ nhà. sau một hồi câu chuyện trở nên căng thẳng và có phần thương lượng giá xuống rồi. nhưng em thấy bác chủ nói tuyến đường này sắp tới sẽ được nâng cấp và ko còn ngập lụt gì cả. em cũng đang nghĩ là sắp tới là bao lâu ?
điều quan trọng nhất ngày hôm nay đạt được là đàm phán với bác chủ xuống giá được còn 39.5 tỉ. cơ mà em thấy giá này vẫn có thể thương thảo được. các bác thấy giá xuống khoảng bao nhiêu là được ???
theo giá các bác đưa ra chỉ có 30tr/m2 em nghĩ liệu có bác nào thương lượng giá này được ko ? nếu được em sẽ trích lại cho bác nào làm giá được như vậy. em chỉ cần các bác làm tới giá 35tr/m2 là em cũng ok luôn.
Đường song hành bên An Phú - An Khánh giá khoảng 50tr/m2 rồi, khu này giá 40tr/m2 cũng là Ok, ép xuống 38 cũng được.
Nói như một số bác thì 10-20 tr/m2 còn ok hơn nữa;)

Hạng D
30/8/10
1.254
269
38
DaiThang No.1
rubykoifarm.com
giado nói:

Sáng mai bác rảnh ra Napoly,em nhận vụ này cho.:D

Hạng F
5/3/10
5.996
31.559
113
K nghe ca ve kể chuyện, k nghe nghiện trình bày

Đi mua nhad chủ nhà nào chả bảo đã có quy hoạch, sẽ hết ngập nước, hẻm mở rộng thành 12m .... Mà các bác biết đó, cho dù đã có quy hoạch đi nữa thì đến bao giờ mới làm

Các bác sâu thì lúc nào cũng mua ngay kẻo hết, giá hết giảm rồi, đáy rồi

Trường hợp bác chủ mọi người đã 4 vấn hết rồi, giờ này bác nào cầm 40 tỏi trong tay cứ phải gọi là vua, mua nhà 40 tỏi cũng phải gọi là ít người có nhất là thời điểm bây giờ. Theo em thì cứ từ từ, k việc gì phải gấp gáp. Từ từ rồi khoai sẽ nhừ

Hạng D
15/11/07
2.535
10.872
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
thang real nói:
giado nói:

Sáng mai bác rảnh ra Napoly,em nhận vụ này cho.:D

Up lên cho bác chủ thấy .....
Chúc 2 bác thành công với vụ này ....
Em hóng xem kết quả ....

Status
Không mở trả lời sau này.