Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/2/12
946
38
48
hóng đây, vụ này mà mà thành công sau này có khách khủng em nhờ mấy chuyên gia nhiều hơn nữa

Tập Lái
8/11/12
37
0
0
diaocsacom.net
datnen nói:
hóng đây, vụ này mà mà thành công sau này có khách khủng em nhờ mấy chuyên gia nhiều hơn nữa
Sẵn đây em cũng có 1 thông tin chia sẽ anh em...Em có 1 khách muốn mua 1 khách sạn ở quận 1 hoặc quận 3, trong hẻm cũng được dưới 10 tỷ để đầu tư, trên 10 phòng. Ai có giới thiệu em hoặc mail em [email protected]. Thanks các bác.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
bdssamland nói:
datnen nói:
Sẵn đây em cũng có 1 thông tin chia sẽ anh em...Em có 1 khách muốn mua 1 khách sạn ở quận 1 hoặc quận 3, trong hẻm cũng được dưới 10 tỷ để đầu tư, trên 10 phòng. Ai có giới thiệu em hoặc mail em [email protected]. Thanks các bác.
Bác qua PXL, PN, mua 4x16, mặt tiền PXL luôn ko có lý hơn ah?

Tập Lái
19/12/12
21
0
0
36
hiaizzzdaaa mấy ngày nay em đi về đà lạt có chút việc nên ko lên để cập nhật tình hình được, cũng như chưa hẹn Bác @ Thang real để trò chuyện được. Bác xem buổi nào thì em với bác gặp nhau chút vì cuối năm em cũng bận túi bụi , đi tỉnh nhiều nên cũng mong bác thông cảm.
hôm qua em có nhận được thông tin phản hồi từ bác chủ nói em mua thì đặt cọc đi , vì bác ấy đang có một khách nữa hỏi mua căn này ...? ây dazdzza vụ này làm ông anh căng đầu nữa rồi đây. lại hết tháng rồi giá cả chưa được làm sao giải quyết đây chứ :mad: . có bác nào chuyên môn cao giúp em cái ....

Tập Lái
8/11/12
37
0
0
diaocsacom.net
giado nói:
hiaizzzdaaa mấy ngày nay em đi về đà lạt có chút việc nên ko lên để cập nhật tình hình được, cũng như chưa hẹn Bác @ Thang real để trò chuyện được. Bác xem buổi nào thì em với bác gặp nhau chút vì cuối năm em cũng bận túi bụi , đi tỉnh nhiều nên cũng mong bác thông cảm.
hôm qua em có nhận được thông tin phản hồi từ bác chủ nói em mua thì đặt cọc đi , vì bác ấy đang có một khách nữa hỏi mua căn này ...? ây dazdzza vụ này làm ông anh căng đầu nữa rồi đây. lại hết tháng rồi giá cả chưa được làm sao giải quyết đây chứ :mad: . có bác nào chuyên môn cao giúp em cái ....
Làm luộn đi

Tập Lái
8/11/12
37
0
0
diaocsacom.net
Dinh.REAL nói:
bdssamland nói:
datnen nói:
Sẵn đây em cũng có 1 thông tin chia sẽ anh em...Em có 1 khách muốn mua 1 khách sạn ở quận 1 hoặc quận 3, trong hẻm cũng được dưới 10 tỷ để đầu tư, trên 10 phòng. Ai có giới thiệu em hoặc mail em . Thanks các bác.
Bác qua PXL, PN, mua 4x16, mặt tiền PXL luôn ko có lý hơn ah?
Bác Dinh real cho em ít thông tin vào mail em nha..Khách sạn đó nhiêu phòng, giá nhiêu? Kinh doanh giờ ổn định không, ks đó được nhiêu tuổi rồi ^^. Mong được hợp tác với bác và hợp tác thành công.

Hạng B2
12/5/12
115
75
28
Bác xem xét coi lô này
Có lô đất MT Mạc Đỉnh Chi Phường ĐaKao Q1
DT:775m2
Giá:42 tỉ
Pháp lí:bằng khoáng ,bán đứt đuôi\

Status
Không mở trả lời sau này.