Hạng B1
1/2/12
60
0
0
46
Re:Đồ hiệu.

HOTWHEEL nói:
Hehe.... đây là chuyện thật 100%, kể mấy bác nghe cho vui chứ ko có ý gì nhe :
Hôm nay là ngày đầu tiên vợ em đi làm. Em cũng đi làm về và VC gặp nhau lúc 7h tối nay. Bình thường vợ em ko đeo bông (1-2 tháng đeo chừng 2-3 lần khi có tiệc tùng thôi, nên ko bít lỗ). Hôm nay ngày đầu đi làm hay sao ấy mà ẻm cứ điệu điệu, ngựa ngựa em ko hiểu nỗi (đã thay đồ bộ rồi vẫn còn đeo bông). Ngứa con mắt quá em mới phán 1 câu : "nghĩ sao đeo bông tai chữ Vãi Lòn vậy?" (LV)

21/9/11
1.664
31.552
113

Trước hết về thương hiêu Uniqilo các Bác biết thương này không nhỉ? các đây 2 năm em đi Thẩm Quyến thấy mấy trung tâm TM lớn đều có cửa hàng mang thương hiệu của hãng này vào xem hàng cũng đẹp nên mua 1 cái dây nịt giá chừng 1tr. gì đó, nghĩ đây chắc là thương hiệu nổi tiếng của Tung cẩu hay Hongkong gì đó thôi. Sau đó thấy xài ok quá tìm ở SG có chỗ bán hàng này không nhưng không thấy, hình như ở Vincom có cửa hàng lại không có bán dây nịt, chủ yếu là quần áo.

Tìm hiểu thêm mới biết đây là hãng thời trang lớn ở Nhật, rất nổi tiếng trên thế giới, ông chủ là tỷ phú tài sản khoảng chục tỷ Obama. Vậy mà ở VN chẳng mấy người biết.

Cách nay 6 tháng em có mua 1 sợi dây nịt của Alan Delon ở Parkson, phải nói là chất lượng ngang với hàng lề đường của VN. chưa gì đã tách ra làm đôi (hai mặt da ghép lại) lấy tay bóp cạnh cũng tách ra luôn, thế là bái bai thương hiệu này luôn.

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

Mắt kiếng LV là đẹp rùi , nhưng hơi " đỉ " nha bác , đeo LV coi chừng ra đường bóng nó theo ah ,heheheh

Tập Lái
25/9/10
14
187
43
42

ocean13 nói:
Mắt kiếng LV là đẹp rùi , nhưng hơi " đỉ " nha bác , đeo LV coi chừng ra đường bóng nó theo ah ,heheheh

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Em thì hay mua đồ Levis và Ck, phù hợp với túi tiền. Công ty Duy anh ( phân phối LV ở VN ) mới dành được quyền phân phối nhãn hàng Ck tại VN không biết có phát triển thương hiệu này lên kg?Nếu hôm nào có tiền hay thích lắm thì em mới dám mua đồ ở Milano. Thỉnh thoảng có đợt sale lớn cũng mua được nhiều thứ rẻ.
Cảm nhận cá nhân em thì thấy dân HN và thanh niên thích đồ Dolce còn dân SG và đa phần trung niên thì ưa LV, vào bar ở q1 cứ thấy chú nào Dolce cả cành, tiền nguyên xấp dầy chắc là HN mới vào.:D:D
À, do bên em có một số quan hệ cv với Milano nên nếu bác nào muốn mua đồ Milano nhắn em nhé, có thể giảm được chút ít cho vui.

Tập Lái
1/2/12
17
1
0

dinhvannam nói:
ok, sẽ oder sớm, huongnguyen giúp nhen.

huongnguyen có gì hay hay chộp hình show đê.
Em thì do mua sử dụng hàng ngày và thay đổi, nên đa phần là mua hàng hiệu loại trung thôi, chứ k chơi loại quá mắc tiền như mấy anh. Show chơi vài món vừa mua về, anh nào thấy thích, e mua giùm về tặng bà xã.

.....................

.....................

.....................

.....................

đôi giày này ,e mua bên usa với giá đang sale 59$

.....................

.....................

.....................

đây là giấy khai sanh của em nó, e mua với giá sale 98$

.....................

.....................

.....................

mua e nó cũng với giá sale là 102$, hàng của hãng Paul & Taylor

.....................

hihii cái này chụp dc e nó với giá 15$, bằng giá hàng chợ VN luôn, mà vẫn dc mang tiếng sài hàng hiệu Nike hihi

.....................

e này mua với giá 52$, hix mua rồi mới thấy mắc... gu xì ơi là gu xì

E k có tay nghề chụp hình, mấy anh chém nhẹ tay thôi nhé...

Tập Lái
25/9/10
14
187
43
42

huongnguyen nói:
dinhvannam nói:
ok, sẽ oder sớm, huongnguyen giúp nhen.

huongnguyen có gì hay hay chộp hình show đê.
Em thì do mua sử dụng hàng ngày và thay đổi, nên đa phần là mua hàng hiệu loại trung thôi, chứ k chơi loại quá mắc tiền như mấy anh. Show chơi vài món vừa mua về, anh nào thấy thích, e mua giùm về tặng bà xã.

.....................

.....................

.....................

.....................

đôi giày này ,e mua bên usa với giá đang sale 59$

.....................

.....................

.....................

đây là giấy khai sanh của em nó, e mua với giá sale 98$

.....................

.....................

.....................

mua e nó cũng với giá sale là 102$, hàng của hãng Paul & Taylor

.....................

hihii cái này chụp dc e nó với giá 15$, bằng giá hàng chợ VN luôn, mà vẫn dc mang tiếng sài hàng hiệu Nike hihi

.....................

e này mua với giá 52$, hix mua rồi mới thấy mắc... gu xì ơi là gu xì

E k có tay nghề chụp hình, mấy anh chém nhẹ tay thôi nhé...
Em ngưỡng mộ bác. Em mua 1 trong mấy món này về tặng BX thì em được nghe BX hát tặng 1 bài.........liên khúc "@#%$#@*&...." :( (thôi thì em dành cho chuyện khác vậy
.....................
.....................
.... thanks bx nhoa....
.....................
)