Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
del..............

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Re:Đồ hiệu.

Em xài toàn hiệu PT 2000 hong thì có gọi là hiệu được hong nè?...smile....

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113

dinhvannam nói:
Anh em trong OS chơi đồ hiệu chắc nhiều, em tạo topic này anh em chia sẽ kinh nghiệm với nhau nhen, người chơi trước dìu dắt người chơi sau cách nhận biết, cách bảo quản khi sử dụng hay sữa chữa cũng như địa chỉ mua sắm hoặc ship từ nước ngoài về.

Anh em bóng bàn cho vui nhen.
Đồ hiệu là quần áo thì là chiện nhỏa:D:D:D, em khoái mấy cái đồ hiệu trong cái avata của bác nhất !:D:D:D

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0

Đàn Ông như em chỉ quần sọt áo thun cho gọn....đơn giản là OK....với em bên trong quan trọng hơn bên ngoài....hihi....smile.

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

dinhvannam nói:
Những món đó nó nghiến của em khối $$ may nhờ vô os vào CNL chém gió nên bớt tẩu hihi.....

p/s : anh em có gì chộp hình post lên chia sẽ nhen, coi như mục này là đờn ông làm điệu hehe....
hheh,,cái món này em bị nghiện ah , xe thì đi xe bèo , chứ nhất định không mặc đồ bèo , làm 10 đồng là đi sắm đồ hết 9 đồng rùi , để tối về rãnh chụp tủ giày , tủ đồ khoe chơi ,,

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

về hum qua rùi Nam , thu hoạch cũng khá ah , về VN xuống sân bay trong bóp còn đúng 1$ , tới nhà chạy vô xin 150k trả tiền taxi hehehe, còn Gucci ngoài milano ,ngoài Hà nội cũng có 1 store của nó , ngoài ra còn có hàng xách tay , xách chân tùm lum , nhưng nếu không có ai quen xách về thì vô store mua là chắc ăn nhất ,

Hạng C
26/12/11
501
1
43

ocean13 nói:
về hum qua rùi Nam , thu hoạch cũng khá ah , về VN xuống sân bay trong bóp còn đúng 1$ , tới nhà chạy vô xin 150k trả tiền taxi hehehe, còn Gucci ngoài milano ,ngoài Hà nội cũng có 1 store của nó , ngoài ra còn có hàng xách tay , xách chân tùm lum , nhưng nếu không có ai quen xách về thì <span style=""color: #ff0000;"">vô store mua là chắc  </span>ăn nhất ,

uk, vậy đi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/2/12
17
1
0

Em toàn sử dụng hàng từ usa đem về, có được xem là hàng hiệu?? :D Ở vn có vài nơi bán hàng hiệu, nhưng giá mắc quá k mua nổi :(