Tập Lái
1/2/12
17
1
0
Re:Đồ hiệu.

@dinhvannam : cái giá e mua dc là do rảnh rảnh canh shop bên mỹ nào sale, web nào giảm giá là chơi liền. Chứ cứ ra cửa hàng VN, hoặc parkson thì chỉ có chém đẹp thôi. Nên e chưa bao giờ mua hàng hiệu nào ở VN hết.

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

dinhvannam nói:
ocean13 nói:
Mắt kiếng LV là đẹp rùi , nhưng  hơi " đỉ " nha bác , đeo LV coi chừng ra đường bóng nó theo ah ,heheheh
Hiiiiii............. có người liên lạc muốn mua cái túi xách burberry, chiến hữu của H... hả ?

eheheh, nhắn tin nam rùi  nha .Sưu tầm được bao nhiu món rùi N , up hình coi chơi nha , vô cái này nghiện n ơi , giày dép , xong rồi còn quần áo nữa , giống như mua sợi dây Loa 5,6k USD phải sd  dàn máy 5,60K chứ dàn máy có 500 cũng kì , rồi mua 1 bộ xong rồi phải 2 bộ , hông lẽ có bộ đồ día làm hoài , ( chừg nào có mua Bur , salvator , Bally , , cứ hú H ha , được member được giảm 10% , mua trên 100 chai rùi mới có member đó đó , nên phải tận dụng , mua bên Milano cũng được giảm , chỉ có G là không có cấp member thôi )

Last edited by a moderator:
Tập Lái
1/2/12
17
1
0

dinhvannam nói:
Chưa biết mùi lancome thế nào luôn, oánh giá thế nào huongnguyen ui ?

So ra các loại nước hoa thì chanel nữ có vẻ mắc nhất, gucci thì vô milano mua giá rất ổn so với thị trường.

p/s : Nước hoa Nam xài gần hết là ko xài nữa, để dành ti tí ngắm chơi hehe.....
Theo kinh nghiệm của e, thì e oánh giá thèn lancome này mùi hương nhẹ, dễ chịu, và quan trọng là lâu bay mùi. nếu mừ xịt lên tóc đừng gội đầu 3 ngày vẫn còn mùi thơm hehehe...
Về nc hoa nam , e có sử dụng qua loại Boss và hugo thì e thích 2 loại này nhất, lý do mùi rất mạnh mẽ, nam tính nhưng độ thơm cũng dễ chịu. hihihi mỗi lần ra đường anh nào mà sử dụng loại này, là chỉ muốn chạy theo ngửi thôi :(:(

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

dinhvannam nói:
zeus2212 nói:
Em thich tui bally. Gia o dau la good nhất?

zeus rành bỏ mịa mà còn hỏi là seo ? làm túi LV đi, mốt chán thanh lý cho mềnh nè hehe.....

@huongnguyen : boss và hugo hấp lực dữ vậy seo ? chắc mua dùng lại quá hihi....

@all : milano VN đang có chương trình tặng phiếu giảm giá 1 triệu kìa ae.
Milano cũng lừa đảo lắm nha N , nâng giá lên xong rồi tặng , giảm giá từa lưa , cho em chửi phát , dm , hồi Noel ,tết nè ( mà hầu như năm nào cũng vậy ) để sale cho 50 ,70% ba con thấy vậy bu vô mua , nhưgn thực ra mấy món đó đầu mùa để mười mấy chai thôi , lúc sale thì nâng lên 2 mươi mấy chai ,,vậy mà cũng có người mua , đúng là ham rẻ là chết .

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia

em ko thích LV vì ai cũng xài. Bally cũng đẹp, ít đụng mà nhìn MAN hơn LV.

Ở Adelaide ko có bán bally nên em chẳng bít mua ở đâu cả

Hạng B2
26/11/06
303
842
93

Bally thì hơi đứng tuổi , hàng 4 trở lên thì ok , em nghĩ con trai thì không nên mang túi , thấy íu íu sao đó , có đựng đồ thì xách giỏ như giỏ đựng laptop thì ok ,
N : cài này thuộc dạng hơi tế nhị chút , anh em hiểu nhau thì không sao , nhưng nhiều người không hiểu lại mang tiếng khoe khoang , nên nhiều người rât ngại , heheh, giày dép thì tạm thời vậy , giờ đến áo đi , để về xếp gọn gọn , chụp úp liền , up theo chủ để luôn
:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia

ocean13 nói:
Bally thì hơi đứng tuổi , hàng 4 trở lên thì ok , em nghĩ con trai thì không nên mang túi , thấy íu íu sao đó , có đựng đồ thì xách giỏ như giỏ đựng laptop thì ok ,
N : cài này thuộc dạng hơi tế nhị chút , anh em hiểu nhau thì không sao , nhưng nhiều người không hiểu lại mang tiếng khoe khoang , nên nhiều người rât ngại , heheh, giày dép thì tạm thời vậy , giờ đến áo đi , để về xếp gọn gọn , chụp úp liền , up theo chủ để luôn
:D

về túi thì em lúa lắm các bác, nhưng em cũng ráng làm một cái túi để đi oversea , vì em hay bay về vn