Tập Lái
4/6/07
29
21
3
Trẻ tuổi đồng nghĩa với không có tiền à các bác?
Tập lái có nghĩa là mới tham gia, là trẻ tuổi à các bác? (Em 4 năm vẫn tập lái nè)
Bộ cứ có nhiều tiền là rành về xe à các bác?
Bộ cứ là hạng C, hạng D mới được tư vấn à các bác?
Bộ ...
Bộ ...
Bộ ...

Ý kiến của em là bác thích em nào thì múc em đó thôi ạ
hix, em ngày nào cũng lên OS mà Tập lái hoài, chưa lên được dấu nào!
bác chủ: bác có 5 tỏi thì thích em nào xúc em đó thôi chứ hỏi ai!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Tầm này thì con nào cũng ngon. Thấy con nào vừa mắt thì múc thôi. Em toàn đi xe cỏ nên nhìn chỉ biết thèm

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Mua Kia Morning che nắng mưa. Còn dư mua đất để chờ lên giá.

Hết phần tư vấn
Hơ hơ. Ai cũng có tư duy kiểu bác, chả trách giá nhà VN cao nhất thế giới

Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Nực cười, nhìn nick vài thành viên gạo cội mặt mốc già chát cú đế nằm ổ ở OS lâu năm vẫn phải "em em" với cái nick 99% năm 1993.
Có 3 tỷ dư mua xe là xin lỗi cái đầu nó già chát rồi chứ ở đó mà 5 tỷ cũng lết lên hỏi.
Bác có nhất thiết phải Thẳng quá vậy không ...

Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
- Em không có đọc hết các comment, nhưng khi đọc tựa post thì thiết nghĩ tầm này 1 là có nguồn tài chính khá giả , 2 là làm ăn thành công : thì cả 2 trường hợp này thì e nghĩ không cần tư vấn gì về cách xài tiền của bác, tại thật ra ở đây những người chạy được xe với giá thành tầm 5 tỷ không nhiều và có chăng cũng không có tgian để lên đây commnet cho bác đâu. Còn ẩn ý gì sâu xa trong post này thì chỉ có chủ post mới biết được.

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Em thấy các bác tư vấn quá trời mà người lấy xe 5t đi làm ăn thì chắc chắn không có thời gian rảnh để xem tin và trả lời rồi.
Về phần bác chủ, bác lấy em 5t này là xe thứ 2, đi làm ăn, thì bác xác định luôn là bác lấy được bao nhiêu thông tin từ diễn đàn này.
Kinh nghiệm mua xe lần đầu của bác đâu!

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
- Em không có đọc hết các comment, nhưng khi đọc tựa post thì thiết nghĩ tầm này 1 là có nguồn tài chính khá giả , 2 là làm ăn thành công : thì cả 2 trường hợp này thì e nghĩ không cần tư vấn gì về cách xài tiền của bác, tại thật ra ở đây những người chạy được xe với giá thành tầm 5 tỷ không nhiều và có chăng cũng không có tgian để lên đây commnet cho bác đâu. Còn ẩn ý gì sâu xa trong post này thì chỉ có chủ post mới biết được.
Người 5t làm gì mình kh hiểu được.