Thảo Luật Chung .

Status
Không mở trả lời sau này.
3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Re:Áp lực mua căn hộ nặng nề quá các bác ạ.

bác can đảm dám vay ngân hàng mua nhà là hơn em rùi:cool:

Hạng C
9/2/12
946
38
48

American Standard nói:
Không thể hoãn cái sự sung sướng ấy được! Bác vào ở ngay đi, nhưng mà Thuê. Tiền Bác cứ gửi tiết kiệm vì giá thuê còn rẻ hơn lại suất Bác nhận được, tiền dư đi du lịch nước ngoài cũng được, Iphone cũng OK! còn để dành thì cứ từ từ, giá căn hộ chưa lên nổi đâu.

Kiếm căn nào có nội thất cơ bản được rồi, lúc mua nhà mới thì sắm mới cho sướng.

Khi Bác ở thuê, Bác sẽ thấy căn hộ này có phù hợp với mình không? chất lượng thi công tốt không? và bọn quản lý có củ chuối không? ở đó sẽ có thêm thông tin căn nào cần bán với giá mềm nhất. Sau đó Bác quyết định mua vẫn chưa muộn.
tư vấn quá hợp lý !

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41

Thôi ráng lên đi bác chủ ơi, còn cả 1 đoạn đường dài phía trước mà.... Chúc bác may mắn và thành công.

Hạng D
11/12/10
3.013
7.671
113

Hodzota nói:
lanhchanh nói:
Em tự hỏi liệu sau 3 năm khi ước mơ căn hộ 3 phòng ngủ của bác được thực hiện thì bác có 1 topic tương tự về áp lực đổi ôtô xịn hơn không? :D
Em nghĩ là có, lúc đó bác chán căn hộ lại muốn xuống đất ở biệt thư , mà ở biệt thự lại phải có 4b xịn.
Cứ ước mơ và nghĩ về nó đi bác, lỗ lực làm việc hết mình biết đâu nó đến khi nào không hay!!! :D:D:D
:D
áp lực thật sự! :D 1 căn nhà nhỏ ở trung tâm + 1tỏi 8 trăm trẹo nhàn rỗi chờ để thành 2tỏi 3 trăm trẹo mua 1 căn chung cư
khi có 2tỏi 3 trăm trẹo lại nhìn căn biệt thự thấy áp lực phải có 23 tỏi để mua ....
khi có ....
mệt quá!
Thằng nước uống đóng chai có câu "sế la vi" (tạm dịch "đólà cuộc sống")
Còn cả nhà bác chủ đang nổ lực để ... tồn tại hơn là biết ... sống!

Hạng B2
27/8/11
255
0
16
32

4bthang2b nói:
Thằng nước uống đóng chai có câu "sế la vi" (tạm dịch "đólà cuộc sống")
Còn cả nhà bác chủ đang nổ lực để ... tồn tại hơn là biết ... sống!

bác chủ có họ hàng gì với ông tỷ phú quần đùi miền Tây ko dzị?
gì bác cũng có rùi, cố gắng vài năm nữa sắm chiếc Mer là ngon :D:D

Tập Lái
19/10/11
39
0
6

em còn nợ 950tr. Bay giờ chỉ có lương để khấu hao. bac chủ có 1.8 tỷ trong tay lại có nhà rồi nữa... Haizzaa... bác chủ cố lên.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
42

Em mơ cái nhà nhỏ của bác chủ cũng không dám mơ bác ạ ! Em cày mãi mới mua được miếng đất, đang dành dụm tiền làm nhà nên thấy áp lực vì em thích ở nhà riêng chứ không thích căn hộ.

Mà em nghĩ áp lực hay không cũng do mình tạo ra thôi bác ạ !

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/5/07
1.704
18.525
113

Được voi còn đòi ...hai BÀ Trưng!!!:mad::mad::mad:

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113

Bác chủ này gọi là ăn chắc mặc bền nè, chưa mua gì cả mà mới suy nghĩ thôi, đã áp lực rồi,

Status
Không mở trả lời sau này.