Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
bienso9999 nói:
( em thích nhất mấy cái logo BMW , Mer hay 4 vòng tròn bán đầy ngoài tiệm, cứ đòi mua dán vào cho đỉnh vì theo lý sự của em chỉ thấy mấy con bạc tỷ trên hơn con Sonata nhà em mỗi cái logo hàng hiệu , còn nội ngoại thất chả hơn gì nên việc gì phải bỏ thêm cả tỷ để chơi ,  cứ đầu tư vài chục ngàn + hũ keo con voi thì muốn hiệu nào cũng được , ..bó tay chấm cơm luôn .:D 
Em cung potay.com !

Tập Lái
24/7/10
47
0
0
không nhầm thì cách âm của sonata bị chê lắm mà ????!!! không biết bản 2011 đã khắc phục chư?

Hạng D
3/8/09
3.541
1
0
44
hôm rồi em đi lên 282 no trang long thấy xe này hơi bị nhiều. Có cái này chắc theo bác chủ là ưu điểm, em thấy cái máy của nó thì giống của bác Tung của quá, nhìn thấy ớn, từ động cơ cho đến các chi tiết xung quanh, nhìn ẹ quá thua xa Ford modau nhiều :)). Chỉ có cái thôi, còn lại thì trên cả tuyệt vời. Ông anh ruột đặt cọc em này rồi, chuẩn bị rước về. Thấy sao nói vậy, các bác ném
nhẹ nhẹ thôi nhé :))

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
Thiên hạ đúng là mỗi người mỗi ý, tranh luận mới thấy có những ý kiến rất bất ngờ. Cá nhân em ủng hộ Sonata của bác, đẹp và đáng đồng tiền hơn, thiên hạ cứ đi Camry, Mondeo còn ta đi Sonata cho nó phong phú

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Ngủ quên trong chiến thắng,
Rất nhiều công ty luôn tự hào và hưởng thụ chiến thắng của mình, đến khi bật vậy tì con rùa Hyundai đả đi xa mất.
Đó không phải chuyện đùa đâu, Sam Sung bây giờ đã đánh bại Sony, bạy giờ đến phiên các hãng khác.

Hãy nhìn vào điểm mạnh và thành công của người ta, đừng nhìn vào điểm yếu.

Hạng B1
22/8/10
69
0
0
bienso9999 nói:
<span style=""color: #333399; background-color: #ffffff;"">Thấy sonata 2010 ra đã lâu mà chưa có bài nào post về ưu nhược điểm nêm em xin mở hàng</span>
<span style=""color: #333399; background-color: #ffffff;"">đầu tiên xin nêu các nhược điểm của em này trước :</span>
<span style=""color: #333399; background-color: #ffffff;""> </span>
<span style=""color: #333399; background-color: #ffffff;""> 6 Nhược điểm của sonata 2010</span>

[/font]29. <span style=""color: #333399;"">Kiểu dáng quá hot nên đi ra đường hay bị người ta nhòm ngó </span>( Do vậy khả năng bị vặt gương và
lột logo sẽ cao hơn các loại khác , lại còn khó giữ bí mật khi cần hoạt động tại các khu vực nhạy cảm )
<span style=""color: #333399;"">2. Uống xăng ít nên còn dư tiền uống bia nhiều --> mất lòng bà cả</span> ( em đã test đường trường 7.9 l /100km ,
thành phố khoảng 10 lít ( em ở tỉnh lẻ nên không bị kẹt xe như SG )

<span style=""color: #333399;"">3. Động cơ êm + Cách âm quá tốt </span>nên đôi khi mình đề rồi mà cứ tưởng máy chưa chạy -->nhấn thêm phát nữa
6 NHƯỢC ĐIỂM CỦA SONATA YF 2010

<span style=""color: #333399;"">4. Tiện nghi quá đầy đủ nên...khó ráp thêm đồ chơi </span>. Phần nội thất nếu bản của Thành Công chỉ thiếu
DVD & màn hình là ổn , còn ngoại thất thì khó có thể độ thêm gì cho đẹp hơn . Em đang nát đầu vì vụ này vì vợ xuất ngân sách rồi mà chưa mần gì cho hay được ( Vợ em thích nhất mấy cái logo BMW , Mer hay 4 vòng tròn bán đầy ngoài tiệm, cứ đòi mua dán vào cho đỉnh vì theo lý sự của vợ em nàng chỉ thấy mấy con bạc tỷ trên hơn con Sonata nhà em mỗi cái logo hàng hiệu , còn nội ngoại thất chả hơn gì nên nàng bảo việc gì phải bỏ thêm cả tỷ để chơi ,  cứ đầu tư vài chục ngàn + hũ keo con voi thì muốn hiệu nào cũng được , làm em muốn...bó tay chấm cơm luôn . Đúng là phụ nữ bao giờ cũng có lý lẽ riêng của họ .:D
<span style=""color: #333399;"">5.Quá nhiều túi khí bố trí dàn khắp tablo , ghế , sườn xe </span>--> Nên bác nào muốn đi thêm dây dợ khi chơi thêm
sup siếc, amply , loa đài ...cẩn thận kẻo mấy ông thợ vườn cạy cọc lung tung là khổ .
<span style=""color: #333399;"">6. Xe Hàn mà ngon vậy , thể nào cũng bị mấy bác hội Camry hay Accord ghét
</span>

<span style=""color: #333399;"">Kính mời các bác vào comment và ...ném đá
</span>
<span style=""color: #333399;"">Vợ mới của em đây .</span>

Lại "Điêu khắc dòng chảy" - rồi đến mấy cái xe tải , xe khách của Hyn cũng "Điêu khắc dòng chảy" cho mà xem

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.447
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Chào bác 9999! Em phản đối điểm 2 bác nêu.
Con Sonata này ngốn xăng quá đi thôi... vợ cả em nó khóc ròng vì trả tiền xăng.
Vì em toàn đậu xe trong gara mà quên tắt máy, để máy chạy suốt đêm, mà em có nghe máy nổ đâu mà tắt? d... thôi thì tán thành điểm 3 bác nêu vậy.

• Like
Reactions: np.tan