Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo
Nếu chỉ chạy đi chơi Vũng tàu, Phan thiết, Đà Lạt thì ko thành vấn đề luôn. đường đẹp thì chạy sedan rất thích. Lúc không đi chơi thì lấy đi làm, gặp đối tác nhìn cũng thanh lịch và sang trọng, ko thực dụng quá mức như mua MPV

Đúng rồi, chủ thớt đã chốt hạ 2 con xe thì ae cứ tập trung tư vấn vào đó. Chứ bảo 600tr mua được xe này xe kia thì không hợp lý. 600tr tôi lấy để đi grab cũng được vậy, hoặc mua xe tải để chở đồ cho nhiều.
Dạ, khi nào có nhu cầu mua xe lớn hơn, em sẽ lại lên OS hỏi. Tạm thời thì nhà em không đủ lớn, hẻm vào cũng khó khăn nên không muốn mua xe quá to. City với Accent đều phù hợp tương đối với nhu cầu của em. Em chỉ muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác Oser thông thái đã lái nhiều dòng xe thôi ạ.

Hạng B1
6/6/14
56
2
8
34
Dạ, khi nào có nhu cầu mua xe lớn hơn, em sẽ lại lên OS hỏi. Tạm thời thì nhà em không đủ lớn, hẻm vào cũng khó khăn nên không muốn mua xe quá to. City với Accent đều phù hợp tương đối với nhu cầu của em. Em chỉ muốn tham khảo thêm ý kiến của các bác Oser thông thái đã lái nhiều dòng xe thôi ạ.
City chân ga ngon, tôi nghĩ là tốt nhất phân khúc. Phản ứng nhạy, vô-lăng trợ lực điện xử lý khá chính xác. Đi tiết kiệm nhiên liệu nữa, anh mua là hợp lý

Hạng C
8/6/14
53
1
8
43
City máy 1.5 nên chạy tầm 5-6 lít/100 km đường hỗn hợp. Phải nói là tiết kiệm nhất phân khúc đó

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn. Suy cho cùng thì từ đầu em cũng có hơi thiên về City rồi mà chưa chốt hẳn. Nhờ các bác tư vấn nên em sáng ra được nhiều cái. Chắc em sẽ mua bản RS luôn cho đỡ phải nghĩ