Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo
Vợ em vừa duyệt ngân sách 600 triệu để mua cái xe sau bao ngày tỉ tê, em lên nhờ các bác tư vấn là xe nào tầm giá này mà ngon lành dễ nuôi ạ.

Ngó sơ thì thấy Accent AT với City khá ngon và không chênh nhiều. em muốn lựa con nào lành tính một chút vì em khá lười chăm xe do bận nhiều việc.

Thêm nữa là nhờ mọi người giới thiệu đại lý Hyundai với Honda báo giá tốt tốt ở HCM để em tham khảo thêm. Nếu được thì có bác nào đang chạy City với Accent chia sẻ thêm cảm nhận thực tế cho em ạ. Đội ơn các bác nhiều nhiều

600 triệu mua City hay Accent mấy anh?

*Ảnh minh họa

Hạng D
8/4/12
2.366
7.453
113
Một lần đổi xe một lần khó và lỗ 1 khúc, bác mua sedan B dc thời gian rồi cũng đổi xe hà. Thế nên ngân sách 600 thì chịu khó tìm xe cũ phân khúc cao hơn đi bác. Sedan C như civic 2020 hoặc CUV C như CX5 2018 chẳng hạn

Hạng B1
3/1/16
56
61
18
46
Em cũng đông ý với Hai bác trên comment ở trên. 600tr nên mua luôn MPV (Expander, BR-V) xe cao, rộng rãi luôn, sau này bác chở vợ con đi du lịch đường xa khỏi suy nghĩ. Mấy xe kia là dành cho gia đình đã có xe lớn rồi, mua thêm xe hạng B cho vợ đi lại trong phố.

• Like
Reactions: kdldt
Hạng B2
25/2/13
475
1.341
93
Người ta đang hỏi Sedan các anh lai tư vấn sang xe cao. Họ đâu mù thông tin cũng như không biết về các loại xe. cầm dc 600tr mua xe chả có ông nào ngu cả. người ta hỏi nội dung rất rõ ràng. Theo tôi thì nên mua City. nội thất đẹp hơn, chạy cảm giác mượt hơn. mới mua Accent 12/2022, đi 3000 km thấy chán rồi, có điều kiện đổi con khác. thi thoảng chạy City thấy vẫn hay hơn.

Hạng D
3/3/16
1.508
2.703
113
39
Vợ em vừa duyệt ngân sách 600 triệu để mua cái xe sau bao ngày tỉ tê, em lên nhờ các bác tư vấn là xe nào tầm giá này mà ngon lành dễ nuôi ạ
Ruby mà có vợ à :D

2 con này same same thôi. ra đại lý lái thử, nhớ chạy càng nhiều càng tốt. sau đó thích em nào thì nhích thôi

P/s:
1. đang bán ế, nhớ deal mạnh vào
2. đừng lên đây đẻo cày nữa. biết đâu 1 hồi có người kêu mần luôn Mec GLS