Hạng B2
18/6/14
305
302
63
28
bình phước
Thì do bác ấy nói xe Hàn giá cao quá mà toàn đưa mấy con nhập khẩu đi so sánh với mấy con lắp ráp như Vios, Altis....nên em cho bác ấy thấy xe nhập của Toyota giá nó ra sao :D
Ngay kể cả con Camry 2.5 nhập giá thực tế là 1 tỉ 5 cũng đắt hơn cả con Cadenza mới hôm rồi triển lãm sale báo giá có 1 tỉ 4 trong khi lại ở phân khúc cao hơn mà mấy thánh cứ bảo giá xe Hàn mắc thấy buồn cười :)
:3dcuoi:

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
Uh thì Hàn đang vươn lên!!!
Nhưng chưa thấy thuyết phục thật sự !!!
Các bác có ý nghĩ như em không ah???

• Like
Reactions: virgo
Tập Lái
14/8/15
42
41
18
38
Uh thì Hàn đang vươn lên!!!
Nhưng chưa thấy thuyết phục thật sự !!!
Các bác có ý nghĩ như em không ah???
Qúa thuyết phục rồi chứ, 3 năm trước xe Hàn chẳng là gì, bây giờ cộng Kia Hyundai thì chắc đứng nhất, những thị trường khác trừ Mỹ Nhật đã có lịch sử quá lâu thì Hàn cũng gần đĩnh

• Like
Reactions: virgo
Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vậy có thằng Nhật nào như bác nói bá chủ dòng xe khách 45 chổ như Hàn Xẻng ở vn ko,nếu cái tốt bên trong cùi như bác phán chắc chủ Phương Trang,Thành Bưởi .... não phẳng hết chưa tính thằng Grand Hồ Tràm cũng cả chục con Univer :).
Mà bác nói ngta cãi chày cãi cối chắc bác cũnng cải cùn cải lý biện hộ cho cái bác đang sử dụng bác xài.Chi vậy ,tiền ngta ngta mua bộ bác bố thí hay tài trợ ngta mua hay sao mà cứ bắt ép ngta theo ý mình nhể ???
Hổng biết tên Huy này bị xe Hàn nó chơi vố nào ko mà thù ghét nó dữ nhỉ :)))

• Like
Reactions: virgo and tuanbuivt
Hạng C
15/11/11
809
925
93
5 năm, 10 năm sau thì chưa ai biết được nhưng trước mắt kết quả hàng điện tử thì Samsung, LG đang nắm thị phần rất lớn, nếu quay ngược lại 10 năm trước thì giờ cũng đang ngồi chê nó thôi.
Nó làm từ từ hết điện tử rồi sang ô tô
Nhìn sang TQ thì thấy cũng thế thôi, các thương hiệu lớn đang bị nó thâu tóm từ từ, bây giờ mua về có sẵn công nghệ rồi phát triển tiếp thôi chứ ai đâu mà đi đầu tư lại từ đầu làm gì.