Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Mời các bác vào chiêm ngưỡng nghệ thuật ạ
Hôm nay tình cờ ngồi download mấy cải ảnh BMW Wallpaper về để máy tính cho đẹp thì tình cờ thấy em này.

One Of Six các bác ạ, là 6 chiếc trên toàn thế giới750Li Solitaire and Master Class Edition
Ngoại Thất của em : 750Li Solitaire and Master Class Edition750Li Solitaire and Master Class Edition750Li Solitaire and Master Class Edition

Đi vào ngắm nội thất em nó : 750Li Solitaire and Master Class Edition750Li Solitaire and Master Class Edition
Thấy mà ngỡ ngàng, đẹp như mơ, không kém gì Maybach (có cả gối riêng các kiểu luôn).750Li Solitaire and Master Class Edition, có hộp đựng rượu 750Li Solitaire and Master Class Edition, nói chung luxury quá luôn í.

Cốp sau :750Li Solitaire and Master Class Edition

Hộp chìa khóa thì ôi thôi rồi, quá đẹp, quá ưng.750Li Solitaire and Master Class Edition750Li Solitaire and Master Class Edition

Thảm xe thì thảm nhung như Rolls-Royce (chắc có sự kết hợp), nhìn đã ưng huống chi được tận mắt trải nghiệm thì tuyệt vời các bác ạ. 750Li Solitaire and Master Class Edition

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Xe em dấu kín thế mà bác cũng google ra dc
Công nhận thời đại bùng nổ thông tin ko dấu dc gì cả :)

• Like
Reactions: Tieudao286
Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Lái xe này phải bỏ giày ra và chùi chân cho sach rồi lái ah? hay vào xe phải có đôi giày mang trong...xe riêng còn đôi đang mang bỏ ra bỏ bịch treo tòn ten kiếng chiếu hậu? :3dngacnhien:

• Like
Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Xe em dấu kín thế mà bác cũng google ra dc
Công nhận thời đại bùng nổ thông tin ko dấu dc gì cả :)

Ha ha, xe bác hả? Khi nào cho em chiêm ngưỡng miếng :D

Lái xe này phải bỏ giày ra và chùi chân cho sach rồi lái ah? hay vào xe phải có đôi giày mang trong...xe riêng còn đôi đang mang bỏ ra bỏ bịch treo tòn ten kiếng chiếu hậu? :3dngacnhien:

Thì nó cũng như Rolls Royce, RR nó k bỏ, mắc gì chiếc này bỏ. Kêu sợ uổng quá thì k nên thôi. :D. Đều ý kiến của bác quá hay, em cũng k nghĩ tới.

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Ha ha, xe bác hả? Khi nào cho em chiêm ngưỡng miếng :D

Thì nó cũng như Rolls Royce, RR nó k bỏ, mắc gì chiếc này bỏ. Kêu sợ uổng quá thì k nên thôi. :D. Đều ý kiến của bác quá hay, em cũng k nghĩ tới.
Ko làm vậy chứ phải làm sao? Mưa như vậy chả lẽ đạp lên cái thảm lông chó đó?

• Like
Hạng B2
16/4/15
468
323
63
33
Tphcm
Thấy cái lót sàn nằng nhung là thích rồi mỗi lần lên xe này chắc phải tắm rửa chà chân cho sạch rồi leo lên

• Like