Tư Vấn ....

Hạng B2
20/4/05
142
4
28
Del

Chỉnh sửa cuối:
Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Người quen chạy xe đi tỉnh va quẹt Ford Ranger vào đèn sau bên tài làm nứt rạn khoảng ngón tay út, bên đó bắt bồi thường 1,9 triệu đúng không các bác. Trong trường hợp này khắc phục hay thay mới cả cụm ạ. Cám ơn các bác
Ra Trần Bình Trọng Q5 nó làm lại được, khoảng vài xị thôi. Thương lượng với người ta, chuyện ngoài ý muốn nên thông cảm cho nhau. Còn ở xa thì hỏi xem có chỗ nào chuyên làm k? Bể tí mà bắt thay nguyên cái thì cay quá

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Cám ơn bác. Va chạm ở Long An, bên đó gọi cho gara nào đó báo giá 1,9 triệu không biết giá hãng rẻ hơn không.
Sao không gọi vô hãng ford để hỏi giá? Mình không biết là mắc hay rẻ, nhưng xe họ nếu có bảo hiểm thì họ sẽ nuốt trọn 1,9tr của bác. Những người thừa nước đục thả câu là đây. Người đàng hoàng thì cái chuyện như vậy sẽ kêu bảo hiểm làm và bỏ qua cho mình. Còn không có thì mình lỗi cũng chấp nhận đền thôi

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Nghe nói bên đó nói không có bảo hiểm bác. Vậy là chỉ có thay mới thôi chứ vào hãng họ không xử lý hả bác, e đang kêu đưa vào hãng đi rồi ra hoá đơn bồi thường chỉ sợ bên ấy ngai xa không chịu đi
bác gọi cho bảo hiểm bắt buộc ra thương lượng, nếu bác có lỗi thì bh bb sẽ lo, vấn đề là ko giữ hiện trường ko biết thằng bh có chịu ko

Hạng C
30/3/13
540
136
28
Người quen chạy xe đi tỉnh va quẹt Ford Ranger vào đèn sau bên tài làm nứt rạn khoảng ngón tay út, bên đó bắt bồi thường 1,9 triệu đúng không các bác. Trong trường hợp này khắc phục hay thay mới cả cụm ạ. Cám ơn các bác
hàng theo xe giá đó là ok rồi bác! đụng đến vấn đề này thương cả người đụng và người bị đụng ko ai muốn là như thế cả nên cũng khó! chứ làm lại đèn chắc chủ xe không chịu đâu bác
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671