Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
RE: A8 L mới ở SG!

chỉ lạ là có bác ở phương trời tư bản mà phát biểu vậy thì buồn thôi

em cũng chưa hiểu cái concept về cuộc sống tư bản thì nó ảnh hưởng thế nào đến cách đánh giá cái xe hả bác ??? hay là em nhà quê thô kệch ...ko cảm nhận nổi cái giá trị châu âu ???? :D......em đánh giá cao LS là do giá trị sữ dụng của nó mang lại so với số tiền bác phải bỏ ra ..., khách quan thì dân bắc mỹ mua lexus nhiều hơn là mua Mer !!..trong bảng xếp hạng mức độ tin cậy của khách hàng dành cho các brand oto thì Mer cũng xếp dưới Lex , đôi khi mắc nhất chưa phải là tốt nhất bác ạh !

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

Em nghĩ chỉ có bác mới đánh giá như vậy còn lại tất cả mọi người đều cho rằng Merc vẫn hơn hẳn Lex!

em nghĩ rắng 1 mình em đánh giá như thế thì cũng hay ...em thích cảm giác tranh luận và phản biện theo chính kiến ...cụm từ tất cả mọi người đều cho rằng cho thấy bác đang cần 1 niềm tin để củng cố quan điểm đối lập với cách đánh giá của em ...:D....

Trích đoạn: canadabuon

Em nghĩ chỉ có bác mới đánh giá như vậy còn lại tất cả mọi người đều cho rằng Merc vẫn hơn hẳn Lex!

em nghĩ rắng 1 mình em đánh giá như thế thì cũng hay ...em thích cảm giác tranh luận và phản biện theo chính kiến ...cụm từ tất cả mọi người đều cho rằng cho thấy bác đang cần 1 niềm tin để củng cố quan điểm đối lập với cách đánh giá của em ...:D....
Mỗi người có cách đánh giá riêng của mình! Em ko có ý kiến gì về cách đánh giá của bác cả! Chỉ là cách cảm nhận của mỗi người khác nhau mà thôi! :D

Tập Lái
25/9/08
13
0
0
53
American

các bác đừng cãi nhau nữa kẻo sập diễn đàn bây giờ .Khen hay không khen là tuỳ vào chủ quan của từng người ,Xe của ai người ấy đi ta không nên đánh giá thế này ,thế kia .

Hạng B2
23/3/08
155
1
18
53

Đúng là mọi người đừng tranh luận nữa, cẩn thận là cãi nhau, cuộc sống mỗi người một sở thích, một đánh giá mà.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Bác canada : cũng là tranh luận cả thôi mà,
nhé :D

Tập Lái
25/9/08
35
0
0
chợ Rồng

A8 thì có ji đặc biệt chứ .đã chơi thì chơi hẳn S65 AMG cho mọi người khỏi bàn ra tán vào.

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City

Chơi thì phải chơi loại nào đáng để mọi người bàn tán chứ loại ko bàn tán thì là nhàm.bác chơi kiểu gì thế:D