Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Cảm nhận Premio sau hơn hai năm lăn bánh

Không bác ợ. Thằng này 100% là của Trung Hoa Anh hùng. Nếu còn có chút Mã Lai thì đã phúc:D

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

em thấy con JRD gì đó, thấy xxx phường chạy nhiều lắm, chắc là ổn [8|]

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Cụ nào lỡ lấy lại xe của bác là "giải hạn" cho bác rồi :D, đang lẽ ra bác fải tìm mọi cách gả nó cho cái hội bán xe này chứ ![8D][8D]

12/10/07
2.646
10.496
113

Từ hồi tui còn bé tí nhìn cây kéo hớt tóc của Tung Của nhái y chang kiểu dáng cây kéo Liên Xô tui đã tự hỏi: Có cái gì khó khi mà vẫn là chất lượng ấy mà làm kiểu dáng khác đi, có cần phải nhái y chang vậy không? Bọn Tung Của này không còn chỗ nào mà nói, quá tệ. Sữa giả, thực phẩm độc hại gây chết người, đồ chơi trẻ em độc hại gây ung thư, xe gắn máy kém chất lượng dễ gây tai nạn, xe hơi thì cũng tệ hại luôn...........Kể ra thì không hết vì hình như cái gì Tung Của làm đều có vấn đề cả.

Đừng ham rẻ.

Các bác nào đang buôn bán, tiêu thụ hàng Tung Của độc hại thì suy nghĩ lại giúp đồng bào mình giùm đi.

Trích đoạn: xephaoma

Các bác ơi vào 8 tiếp cái vụ xe Tung của đi nào, seo mà em căm ghét nó thía?

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Trách mấy ông Thương Nhân ( gian) trước bác ơi!
Đặt hàng mà cứ yêu cầu: tính năng vượt trội, hạ giá thành thì chỉ có buộc nhà sản xuất vào con đường làm bậy thôi!
Thần Châu 6 chuẩn bị phóng, phi hành gia kỳ này mặc áo tự sản xuất, sẻ có phi hành gia bước ra vũ trụ, TQ hay hay dở ???

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

e thì giờ định bán Santa Fe mua Premio đây!!! dư chút lúc off với các bác chứ giờ tinh hình khó khăn đi off cũng vất vả quá bác ạ:):):)

Hạng F
8/8/06
6.446
20.636
113
39

Bác xephaoma đừng có giận giữ nữa bác ợ,Dù gì thì cũng chung sống với em nós hơn hai năm,Tối lửa tắt đèn có nhau bác ợ.Bac đã ly dị được là tôt rồi,Bác cưới được vợ mới rồi thì cũng nên quên luôn vợ cũ đi bác.
Lâu nay khong thấy bác tham gia nhiều vậy bác

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

2005 em có làm 1 chuyến trên Highway của Tung Của từ Thẩm Quyến đi Quảng Châu bằng 1 chiếc Gỉai Phóng của Khựa !
Có mấy cảm giác thế này :

1/ Lần đầu tiên em phi ngựa ở NN mà không có bằng lái của xứ nó :D,
2/Con Gỉa Phóng ấy nhìn như chiếc Premio mà bác chủ thớt nói (nhưng lúc đó Premio chưa có ở VN thì phải ). Em giã cũng được 150 km/h mà không thấy có cái gì văng ra đường cả :D , lúc đầu cứ nghĩ thế các bác ạ :D , Thực tế thì em nghĩ nó tốt hơn cả xe của mấy bác VA MA nhà ta ( em mới đẩy lên 130 km/h đã thấy tay lái rung như nhảy đầm )
3/ Em đang phóng như thế thì thấy 1 quả ...F1 đen thui thoảng qua như chiếc lá , kinh thật, không hiểu là nó quất lên tới bao nhiêu , càng không hiểu sao lại có thằng chạy F1 ngoài đường ! Thế mà lâu nay em cứ nghĩ F1 chỉ chạy trong Race thôi , Nó thoáng qua nhanh quá em cũng không kịp nhìn nó có biển số hay không , chỉ kịp thấy cái LOGO hình con Sư tử sau phao câu, thế là mê cái hãng sư tử ấy luôn đến giờ các bác ạ .

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Nhiều khi em lại ngồi nghĩ Hay là do cái Công tờ mét của Khựa nó làm Chuối quá nên kim nó lên 150 km/h nhưng thực tế thì chỉ độ 90 thôi ?:D:D:D,

Nói thế thôi chứ em thấy em qua mặt Honda Odyssey, Kia Carnival , WW Santana , Passat vèo vèo ...

Em nghĩ Tung Của cũng như VN thôi ra đường là Hên - Xui ... " Trăm người bán, Vạn người mua , Phân nửa đàng hoàng ,còn lại toàn gian dối "

Theo như nỗi khổ tâm của bác chủ thớt thì có lẽ bác gặp phải sản phẩm của " Ngưu VN tầm Ngưu Tung của " rồi :)

Nếu may mắn hơn bác gặp " Mã VN tầm Mã Tung Của " thì em dám chắc là ngày hôm nay bác chưa lên đời Vợ 3 đâu :D

Thế mới thấy là trong cái rủi có cái may bác nhỉ :D

Hàng Trung Của bán trong nước nó chất lượng cao hơn hàng bán về Việt Nam . Vì về đây còn bị luộc bớt đồ TQ ra để thay thành đồ VN vào . Cái này gọi là Nội Địa Hóa đó:D