Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
Re:Các bác đến với accord như thế nào?

kyanh911 nói:
qui_q9 nói:
Có lần cũng <span style=""color: #ff0000;"">nằm đường quốc lộ 2-3 h khuya</span> nhưng nghĩ lại đó lại là lổi của mình chứ k phải tại em nó.
năm ngoái em đi về quê, depart từ Quảng Ngãi lúc 2g sáng thì xe bị giựt.....nhờ bà xã soi đèn kiểm tra máy móc và thay dây phin....cảm giác rất yomost
vẫn có đèn pin có bà xã ... vẫn nằm trên quốc lộ ... vẫn chưa phê... chưa yomost đâu .

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

pghaiau nói:
kyanh911 nói:
qui_q9 nói:
Có lần cũng <span style=""color: #ff0000;"">nằm đường quốc lộ 2-3 h khuya</span> nhưng nghĩ lại đó lại là lổi của mình chứ k phải tại em nó.
năm ngoái em đi về quê, depart từ Quảng Ngãi lúc 2g sáng thì xe bị giựt.....nhờ bà xã soi đèn kiểm tra máy móc và thay dây phin....cảm giác rất yomost
vẫn có đèn pin có bà xã ... vẫn nằm trên quốc lộ ... vẫn chưa phê... chưa yomost đâu .
tất nhiên sao yomost bằng chim được...

• Like
Reactions: sonna37
Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai

Nằm mường lát là phê lòi
pghaiau nói:
kyanh911 nói:
qui_q9 nói:

Hạng C
3/10/11
852
7
18

K biết các bác sao chứ giả sử sau này có điều kiện em củng kiếm 1 em Acura 9x đi cho biết mùi. Em k thích lắm mấy chiếc Hàn đời mới (hay bây giờ nghèo thì nói vậy ta
)

Phải nói cảm giác ngủ trên xe, mở sunroof ngắm trăng sao nơi thanh vắng mới yomost, mới hiểu cái sự đời

dung_gialai nói:
Nằm mường lát là phê lòi
pghaiau nói:
kyanh911 nói:
qui_q9 nói:

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/10/11
852
7
18

kyanh911 nói:
qui_q9 nói:
Phải nói cảm giác ngủ trên xe, mở sunroof ngắm trăng sao nơi thanh vắng mới yomost, mới hiểu cái sự đời
ý là quí khoe xe có sunroof hả? :D
Không ạh, thiệt nghiệt quá, em k có ý đó, ý em là muốn chia sẽ cái cảm giác thôi.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

Hôm nay TĐC chém khiếp nhá:D

Hạng D
10/4/12
1.092
3.955
113
Sài Gòn

E thì ham hố chưa có bằng lái đã mua xe rồi. xe đầu là Acc 1993 châu á, mua 195 chai, máy êm ru ngon lành, mỗi dàn gầm hơi ồn. Chưa có bằng lên đi xa kêu a tài xế trong cty đi. E tập nhanh lắm, a tx chỉ cho nửa ngày là chạy ngon lành, khi đi học bằng lái chả mắc lỗi nào hết
Đúng ngày có bằng lái e thấy có e 94 hàng Mẽo nên e du theo lun, vì tham gia Acc club nghe các bác nói mẽo ngon hơn. Mua ve chạy cảm giác ngon hơn thiệt, chạy đi tỉnh sướng lắm
H e vẫn chạy e 94 này, tết này tính làm chuyến về quê ăn tết xuyên Việt

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Cái topic hay như vầy mà nó bị chôn vùi, em bốc mộ lên lại cho mọi người vô tự sự nha :3dcuoi:
Em tự sự vài dòng đây. Từ năm 2000 khi đặt chân lên đất Sì Gòn này là em đã mê cái form accord 92-93 rồi, hồi đó đi ngoài đường mà gặp là em phi xe đạp theo ngắm cho đã, cho tới lúc nhìn lại thấy đường lạ hoắc thì mới chịu buông tha cho em nó, hehe. Em tự nhủ, sau này phải có 1 chiếc :)
Rồi năm 2008, lần đầu tiên em sở hữu 1 chiếc 4 bánh là Crown đời 90, đi thì phê lòi nhưng nhược điểm là nó uống hết tiền lương hàng tháng của em, cộng với cái chân mỏi nhừ sau 5 tháng chung sống, em quyết định chia tay ở đoạn đường 8k km :)
Cuối năm 2008, em rước Laceti 2005 với số tiền mượn được là $16.500, chung sống được 1 năm thì em đá đít em nó, vẫn là lí do đi MT đau chân quá :confused:, lấy về $17.200 trả nợ (máu cò từ nhỏ, hehe).
Cô đơn được vài tháng thì bỗng dưng 1 ngày cuối tháng 10/2010 em 4471 xuất hiện trong mắt em, sét ái tình quánh cái rầm, em khét lẹt, trút hầu bao 185tr rước em nó về. Kể từ đó Cty em sang trang, có dư hàng năm chút chút, hehe. Gắn bó được 3 năm với 60k km chưa bỏ em lần nào, đi đến nơi về đến chốn.
Rồi em rước thêm vợ 3 Cụt cho mợ cả, 4471 nằm bãi triền miên 3 tháng bụi bám dày cả thước, xót quá em tiễn em nó về với chồng mới. Luyến tiếc nhất vẫn là em.....
Hết rồi, cho em xin hộp khăn giấy :D