Hạng B2
10/3/16
427
191
43
45
Em có một em accord sport 2 cửa đời 84 đang muốn độ lại mà không biết nên lên đời hay chơi lại nguyên bản. Các cao thủ giúp em ý kiến tý nhé. Em cảm ơn trước

• Like
Reactions: toyota cresta
Hạng D
12/8/15
1.419
3.306
113
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Xe này mình lấy mình cũng chưa coi luôn. Nghe rẻ quá có 165tr tại Miền bắc lụm đại chuyển về giấy tờ cũng hết 180 tr rồi về chăm chơi trong khi đó mình đang có một em da vàng là một xe châu á khá chất với đầu tư nhiều ngon trong một năm chọt phá nhưng vẫn thích cái phứt tạp mà thông minh của xe mỹ.
Cái máy ngày đầu về đây. View attachment 309659 Tân Đà Chủ cũng đích thân lê bụng bự đến kiếm chổ vặt lông nhưng chủ yếu kiếm nhậu.
View attachment 309658
Hộp cầu chì là cái đầu tiên anh em nên kiểm traView attachment 309657 Cơ bản là ổn. Nhưng không có tem trên hộp cầu chì và cầu chì lô rin cắm loạn xạ. Phải vệ sinh và thay ngay cho đúng nha các bác. Em mượn nắp hộp xe khác xem đở rồi từ từ kiếmView attachment 309662 Máy dơ quá nên vệ sinh ngay. Lưu ý trước khi rửa phải bọc hộp cầu chì, deco, dinamo như hình nhé. View attachment 309660 phải tháo cọc bình thì mới rửa an toàn. Hồi sau sẽ tiếp nhé các bác.
xe bác sinh năm bao nhiêu mà được sơn cái chữ v-tec zậy, hàng này ngon nè

Tập Lái
1/4/17
1
0
1
56
Nhờ các Bác trợ giúp:
Accord 2008 EX nhập Mỹ có sấy kính bên trái không ạ?
Khi bật chế độ sấy kính, Em chỉ thấy kính sau trong, kính hậu bên phụ trong và có hơi nóng, còn kính bên tài không thấy có kết quả gì cả ?

Tập Lái
23/6/17
4
0
1
56
Xe minh accord 94 hien nay bi cai dong ho bao xang no hu nhay lung tung. Bac nao biet cach tri benh nay giup minh voi.