Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Nhờ các bạn chỉ giáo cách tháo băng ghế sau ac92, tháo sàn dưới kính sâu để vs đèn thăng...sau cốp xe thấy có ổ khóa có dây kéo nhưng kéo kg tác dụng gì..thanks all
Đút chìa khóa vào vặn đã chứ (Một đút vặn một tháo) tựa lưng ghé sau.
Ghế sau: Thò tay vô phần khớp ngang và tựa lưng Kéo nhẹ là lên.
VS Kiếng mà lồm chi cực hè!

Tập Lái
20/7/14
4
1
3
52
Chào các bác! Em mới lấy xe (sx 11/2007). Chủ xe đã thay cao su chân máy & cặp phuộc trước. Các bác tư vấn giùm em nên làm những gì? Ở đâu tốt, giá hợp lý? Thanks nhiều.
P/s: xe bị mất cái nhựa ốp gài chỗ tay mở cửa tài (bên trong). Bác nào có hàng thay thế nhượng lại em với. Em cũng cần gắn moto chỉnh gập/mở kiếng hậu. Nhờ các bác chỉ chỗ ngon, bổ, vừa giá ở HCM.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Chào các bác! Em mới lấy xe (sx 11/2007). Chủ xe đã thay cao su chân máy & cặp phuộc trước. Các bác tư vấn giùm em nên làm những gì? Ở đâu tốt, giá hợp lý? Thanks nhiều.
P/s: xe bị mất cái nhựa ốp gài chỗ tay mở cửa tài (bên trong). Bác nào có hàng thay thế nhượng lại em với. Em cũng cần gắn moto chỉnh gập/mở kiếng hậu. Nhờ các bác chỉ chỗ ngon, bổ, vừa giá ở HCM.
Bác vào FB: AccordClubvn hay Accord open club! Ở đó có AE họ giúp cho!

• Like
Reactions: TuanLA
Hạng B1
18/7/15
65
79
18
65
Đồng hồ trên taplo hoạt động thế nào nhỉ, chỉnh giờ xong rút chìa khóa nó tắt. Mở khóa nó hiện 1.00g . Tinh chỉnh cài đặt thế nào các bạn?