Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Về Quỹ sẽ có 3 nguồn thu chính:
1. Ai có đồ dư còn dùng được thay vì cho hoặc không dùng để lại cho anh em khác đề nghị người nhận trích 1 phần do người cho quyết định chuyển cho Cố vấn và trợ lý về Tài chính kiêm thủ quỹ anh Nguyên ACC.
2. Anh em nào có KD phụ tùng kể cả TĐC :3dcuoi: phải làm sao đó thoã thuận với cá (Khách hàng) để trích 1 phần vào quỹ chuyển cho Cố vấn và trợ lý về Tài chính kiêm thủ quỹ anh Nguyên ACC.
3. Quỹ do anh em góp do anh Nguyên ACC toàn quyền quyết định em chỉ hô hào he he...!

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Sẵng đây đề nghị anh Toy làm việc với LĐ chuyên mục OS cho phép đưa thêm 3 topic sau lên đầu vì nó sẽ là 4 topic chính:
  1. Accord club – Góc kỹ thuật: chỉ là bài viết hoàn toàn thuần về kỹ thuật, hỏi đáp và trả lời về kỹ thuật.
  2. Accord club – Góc hẹn hò của accordmen: Nơi anh em ta hèn hò post anh ọp ẹp lưu những hình ảnh kỷ niệm…!
  3. Accord club – Góc chăm xe: Nơi khoe xe, chia sẽ kinh nghiêm chăm xe và đặc biệt là khè…
  4. Accord club – Chuyện ngoài lề: Nơi tâm sự, chia sẽ, tâm sự chuyện đời không liên quan tới xe cộ…
Chân thành cám ơn anh Toy hội trưởng Honda và BĐH OS !

Hạng B2
1/7/13
228
38
28
Cần Thơ
Em nghĩ quỹ hội vẫn như cũ nghĩa là 50k/tháng/thành viên nhưng trích 50% làm cái chung còn lại 50% do mội nơi ( Phân đà) tự giự và tự off ẹp...
Mỗi phân đà chủ : xin thu dùm hội viên sau đó chuyển cho Em giữ quỹ chung 50%.
Mỗi AE xin tự nguyện gốp sức để xây dựng, vấn đề chung rất dể gây hiểu lằm, mâu thuẩn, nếu ai cũng né tránh thì sẽ không còn hội.
Một lần nữa em xin mọi người bỏ chút lòng nhiệt quyết chung.
Xin mọi người cho ý kiến....
Hình như e đóng quỹ 2015 rồi thì phải hihi .

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
Vì khu vực Vip 5 topic là đẹp. Em đã xin phép anh Dũng Gia Lai và anh Le Nguyễn vị trí Con nghiện 3 và chuyên mục 94-97. Vậy anh Toy có thể xin phép BĐH đưa 4 mục em đề xuất lên được không anh ?!
em alo....LB cho lão Cà hụ, và các bác...lấy ý kiến nên chốt lại thớt nào trên khu vực VIP ( thớt Thóc/Lúa thu chi - để Nguyen_Acc lập thớt mới, thớt cũ cho xuống), và quản luôn quỹ hội.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
em alo....LB cho lão Cà hụ, và các bác...lấy ý kiến nên chốt lại thớt nào trên khu vực VIP ( thớt Thóc/Lúa thu chi - để Nguyen_Acc lập thớt mới, thớt cũ cho xuống), và quản luôn quỹ hội.
Em đã alo xin phép 2 chủ 2 thớt đó rồi anh Toy. Anh Dũng Gia Lai đã đoòng ý cho em Thớt con nghiện 3 và anh Lê Nguyễn đã đồng ý cho Chuyên mục 94-97 rồi anh !