Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
kyanh911 nói:
fiatsaigon nói:
Mấy bác sì pam quá, hết cả chỗ kê dép của em ngồi chờ hình :D. Bác nào ở Sì Phố, ọp NT kỳ này cho em nhờ chuyển chút đồ cho bác thư ký cái. Em cảm ơn trước nhe!
em ở Sì Phố mà...bác chuyển đồ cho bác Kháng phải không?
Bác đoán sai rồi. Em nghĩ là chuyển đồ cho bác Tè Le. Em với bác độ đi? He he

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.850
3.968
113
56
chắc cà đao
Chú tiểu nói:
kyanh911 nói:
fiatsaigon nói:
Mấy bác sì pam quá, hết cả chỗ kê dép của em ngồi chờ hình :D. Bác nào ở Sì Phố, ọp NT kỳ này cho em nhờ chuyển chút đồ cho bác thư ký cái. Em cảm ơn trước nhe!
em ở Sì Phố mà...bác chuyển đồ cho bác Kháng phải không?
Bác đoán sai rồi. Em nghĩ là chuyển đồ cho bác Tè Le. Em với bác độ đi? He he
Thế là chẳng biết chuyển cho ai.........vui quá.....

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
He...he...vậy là em sắp được chú Út Fiatsaigon chuyển cho con...heo...rồi... Kỳ Anh nhận giúp nhé!

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
@Chutieu và 1 số anh em acord đà nẵng quảng ngãi nếu có dịp off nt đi ngang qua sa hùynh sẽ thấy chiếc acord vàng cát 92 mỹ ghé vào xem uống nước tư vấn dùm anh Thường dùm mình ( Quán cơm KS Hà Lan ) , CẢm ơn các bác trước

Hạng F
7/9/07
13.429
308
83
Dặm đường gió bụi
dunghailua nói:
@Chutieu và 1 số anh em acord đà nẵng quảng ngãi nếu có dịp off nt đi ngang qua sa hùynh sẽ thấy chiếc acord vàng cát 92 mỹ ghé vào xem uống nước tư vấn dùm anh Thường dùm mình ( Quán cơm KS Hà Lan ) , CẢm ơn các bác trước
bác cho địa chỉ cụ thể được không? em cũng muốn ghé chơi

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
kyanh911 nói:
dunghailua nói:
Bác kyanh ở sg mà , địa chỉ không có số nhưng ở ngay dãy quán cơm sa huỳnh đi từ ĐN vô NT nằm phía tay trái luôn đậu chiếc acord tại đó quán cơm tên Hà Lan . xe này chưa trả nguyên bản thiếu 1 số thiết bị , bị bệnh ga nhảy lambada khi máy nguội hoặc mở máy lạnh , đi hao xăng , đèn động cơ không tắt

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên
dunghailua nói:
kyanh911 nói:
dunghailua nói:
Bác kyanh ở sg mà , địa chỉ không có số nhưng ở ngay dãy quán cơm sa huỳnh đi từ ĐN vô NT nằm phía tay trái luôn đậu chiếc acord tại đó quán cơm tên Hà Lan . xe này chưa trả nguyên bản thiếu 1 số thiết bị , bị bệnh ga nhảy lambada khi máy nguội hoặc mở máy lạnh , đi hao xăng , đèn động cơ không tắt
không khác bệnh xe em một tí nào . cực kỳ hao xăng ,