Hạng B2
23/11/06
363
8
18
44
Tp.HCM
RE: Acura MDX em mới nhận

Cellphone bác hiệu gì mà xịn thế nhỉ. Chụp ảnh có ghi chú luôn ngày tháng nữa chứ ???????????

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: DvDKNY

Trích đoạn: thehuan

Cellphone bác hiệu gì mà xịn thế nhỉ. Chụp ảnh có ghi chú luôn ngày tháng nữa chứ ???????????
HTC-8900. Nghe lạ quá [8|]:D

8925 Tilt , dòng Kaiser quen thuộc của nhà HTC mà lạ gì pác hí hí hí, :D em nghĩ loại này ỡ VN xài nhiều rồi í chứ ....
@ pác kanz_min: em ở U Ét pác ạ, hôm chụp là có party nên mấy đứa nhóc nó kéo đến xí chỗ đậu của Ếch nhà em luôn, pó tay :D[8D]

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

hội của bác cũng chịu chơi quá há bi em lốp du. Toàn xe trên 30 grands man! :D Hôm nào mình làm chuyến offline của hội Bắc Mỹ đi bác.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: chain

hội của bác cũng chịu chơi quá há bi em lốp du. Toàn xe trên 30 grands man! :D Hôm nào mình làm chuyến offline của hội Bắc Mỹ đi bác.

Ốp thì Ốp !:D, nhưng sợ cu tí nhà em nó khóc thét vì sợ gặp pác hí hí hí . Chừng nào qua đây cha nội [8D] ??? nhớ là có mang sticker OS đóa, không em điện mấy chú US custom chặng không cho pác vào ;)

Tập Lái
5/12/07
33
1
0
35
Cam Pha
www.soundclick.com

Bác đã chỉnh lại cho vô lăng tự gập được chưa vây?
Vẫn chưa đc đâu bác ơi. Em mò mãi mà chẳng thấy phần chỉnh tay lái như bác hướng dẫn ở đâu cả.

MDX nghe nói đường trường uống xăng đến 17-18 lít hả các bác ? Nghe ghê quá hết ham nổi
vâng đúng rồi đấy. Con MDX này ngốn xăng kinh khủng luôn. Quả này chắc em phải bán xe để mua xăng mất thôy

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

pác Dương có thử chỉnh cái nút (4 chiều) nho nhỏ phía dưới vô lăng bên tay trái chưa? đó là nút điều chỉnh vô lăng = điện đóa , nhớ chỉnh gương 2 bên kèm theo điều hòa và dàn âm thanh luôn, chỉnh xong pác nhấn memory theo tư thế ghế.... vậy là xong !
Khi pác tắt máy rút chìa khóa thì vô lăng sẽ tự động thụt vô (theo mức thấp nhất) để tiện bước xuống xe, mỗi khi unlock và mở cửa xe thì vô lăng sẽ theo memory của chìa khóa (số 1 và số 2) mà điều chỉnh các vị trí đã nhớ.

Về việc tốn xăng em nghe các pác than dzữ quá không biết thực hư thế nào nhưng Ếch nhà em đường trường em chạy có khi lên 9.8lít / 100km (đủ tải, máy lạnh suốt chuyến) còn thàh phố thì hao hơn (tất nhiên) 14.7lit / 100km. Bác lưu ý cái khỏan đề pa , nhớ nhè nhẹ chân ga tí sẽ đỡ hao xăng hơn hí hí hí :D:D:D

Hạng B2
9/5/07
221
1
0

Tui ở Seattle nè , có off thì lên đây , em cũng có con MDX nhưng đời 04 ...heheh...mà ở bên Ken hong cần front license plate hả bro

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Trích đoạn: smalljerry

Tui ở Seattle nè , có off thì lên đây , em cũng có con MDX nhưng đời 04 ...heheh...mà ở bên Ken hong cần front license plate hả bro

Đúng đấy pác, bên Kentucky và Tenessee không cần front license plate chi hết hí hí hí :D :D :D

BTW, em thay mặt các pác hội OS NA mời pác tham gia hội OS bắc Mỹ nhé: hình như cũng có 1 pác gì đới cũng ở Seattle ý.... link đây pác