Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere
RE: Adventure Tour 2008 "HCM-Luang Prabang-Golden Triangle-Fansipan-HCM Trail"

báo cáo cả nhà : toàn đoàn đã kết thúc chuyến đi đầy ắp tiếng cười và những kỉ niệm. Lộ trình di chuyển và kế họach tham quan đã được thực hiện đúng như kế họach đã vạch ra trước đó

kết thúc hành trình lúc 13:00 Hrs ngày 28/Jul/2008 tại ngã 4 Bình Phước Tp. HCM với những thành viên cuối cùng : @xe_gi_cung_duoc, @Diem_Huynh, @Iris, @Nguyen, @Ty, @namquocphat

@ninjarua (con rái cá của vùng ...Sahara [8D]) và @bman (tay đua F1 trên đường đua ..Rally [8D]) đã hồi cố hương trước đó từ Vientiane theo đường hàng không do điều kiện thời gian không cho phép

@truongthon thì bị tiểu ban kỷ luật của OS HN áp giải về Bắc vì tội la cà ham chơi

@ducanh thì chia tay đoàn quay về với công việc còn dang dở tại miền cao nguyên và rèn giũa kỹ năng cứu hộ xe cho những chuyến đi tới

chúng tôi hết sức trân trọng những tình cảm, sự quan tâm của mọi người dành cho đoàn trong chuyến đi này. Đặc biệt cảm ơn sự hợp tác giúp đỡ của nhóm OS HN và thực sự ước mong được thực hiện những chuyến đi mới với tất cả những thành viên thân thương (kể cả những người chúng tôi chưa có dịp gặp mặt nhưng đã cùng chia sẻ niềm vui khám phá, tìm hiểu, phiêu lưu cùng chúng tôi qua diễn đàn này ...)

xin chào, và mong được sánh vai đồng hành củng các bạn trong chuyến đi tới

những cung đường Yunnan và Shangrila đang vẫy gọi ....

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Trích đoạn: xe_gi_cung_duoc

báo cáo cả nhà : toàn đoàn đã kết thúc chuyến đi đầy ắp tiếng cười và những kỉ niệm. Lộ trình di chuyển và kế họach tham quan đã được thực hiện đúng như kế họach đã vạch ra trước đó

xin chào, và mong được sánh vai đồng hành cùng các bạn trong chuyến đi tới

những cung đường YunnanShangrila đang vẫy gọi ....

Cái in đậm đầu bác nói vẫn còn thiếu...:D
2 cái in đậm sau thì khi nào bác nhể?

Cho em gửi lời cám ơn chân thành tới mọi người đã cho em được tham gia chuyến đi này, nhiều người mà lần đầu em được gặp và đồng hành trên chặng đường dài. Nếu có điều gì em đã làm ai đó không vui, cũng xin được rộng lòng lượng thứ. Mong rằng em vẫn sẽ được chấp nhận cho chơi ở những chuyến đi sau.

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

Một chuyến đi chỉ có thể diễn tả bằng 2 chữ "Tuyệt vời"
. Xin cảm ơn bác xe Gỉ và bác Nguyên đã lên chuơng trình và manage chuyến đi rất hấp dẫn, an toàn và đầy tiếng cười. Xin gửi lời cảm ơn đến tất cả các bác cùng tham gia chuyến đi, những người đã tạo nên bầu không khí vui nhộn, chan hòa, thân mật và thành công cho chuyến đi :D

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Em cũng xin thay mặt Hãng Hàng Không OS, thay mặt Cơ Trưởng Hùynh Xuân Đức và toàn thể Phi hành đoàn chân thành cám ơn tất cả các thành viên đã tham gia cùng chuyến bay, và hy vọng sẽ được phục vụ Quí Khách trong những chuyến bay lần sau.

Riêng cá nhân em muốn gửi đến những người bạn đồng hành những tình cảm chân thành, chúc các bạn nhiều sức khỏe, vui vẻ và hạnh phúc. Mong sẽ cùng các bạn tiếp tục trong những chuyến khám phá khác trong 1 ngày gần đây.

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

những kỳ bí trước chuyến đi này đã có đáp án rất ấn tượng trong em và mọi người .Cảm ơn đoàn GS cũng cảm ơn @Xe Gỉ đã đi cánh đồng Chum rồi mà vẫn tiếp tục đi cùng mọi người . Trưa nay bọn xem có bữa tổng kết chuyến đi nhậu xong cafe được tài trợ bằng xiền của những Bác vì công việc ko đi được vụ này thanh toán (bít thế đi chỗ thật đắt cho bõ ghét.......:)) cả hội được phen cười đau hết cả mìn về nhật ký đi......:)

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

Trích đoạn: ducanh

người mà lần đầu em được gặp và đồng hành trên chặng đường dài. Nếu có điều gì em đã làm ai đó không vui

Bác Ducanh muốn "thổ lộ" với ai thế nhể???? :D
. Em đọc mà mềm cả lòng nhưng ... chẳng biết có em trong đó không ?? ;)

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: longthinhaudio

những kỳ bí trước chuyến đi này đã có đáp án rất ấn tượng trong em và mọi người .Cảm ơn đoàn GS cũng cảm ơn @Xe Gỉ đã đi cánh đồng Chum rồi mà vẫn tiếp tục đi cùng mọi người . Trưa nay bọn xem có bữa tổng kết chuyến đi nhậu xong cafe được tài trợ bằng xiền của những Bác vì công việc ko đi được vụ này thanh toán (bít thế đi chỗ thật đắt cho bõ ghét.......:)) cả hội được phen cười đau hết cả mìn về nhật ký đi......:)

bác nhầm nhé , chuẩn bị nộp phạt đi :mad: hôm nay ko phải là nhậu tổng kết đâu ,bác viết thế thì bao nhiêu AE OSHN sẽ thịt em luôn .

O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Em cũng xin thay mặt em cảm ơn đòan đã làm cho em ở nhà mà có thêm những giây phút lòng tê tái:(

Chúc mừng các bác đã về nhà

@Ducanh: Bác cứ bám theo TT của em và Sunlight cớ là sao[8D] Còn nữa, em mà ở SG như mấy bác: Nguyen, Xe gỉ, Tý... thì đã thỉnh thỏang lên BM thăm bác rồi, em thấy bác ở một mình buồn, cô đơn lắm, thôi cố gắng bác nhé;):D

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Em cũng xin thay mặt em cảm ơn đòan đã làm cho em ở nhà mà có thêm những giây phút lòng tê tái

Chúc mừng các bác đã về nhà

@Ducanh: Bác cứ bám theo TT của em và Sunlight cớ là sao Còn nữa, em mà ở SG như mấy bác: Nguyen, Xe gỉ, Tý... thì đã thỉnh thỏang lên BM thăm bác rồi, em thấy bác ở một mình buồn, cô đơn lắm, thôi cố gắng bác nhé

@bác Bách: em có nghe nói bác sắp xếp lịch rồi bay qua Lào chơi với tụi em, nhưng sau đó bác không đi được .. tiếc quá :( hy vọng sẽ cùng nhau chinh phục Phăng xi păng vào tháng 10 .[8D]

Còn Ducanh thì sẽ người khác lên BMT thăm thường xuyên bác Bách ơiii ...:D

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

Hôm nay em tình cờ đọc cái này [link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=541943[/link] mới thấy 1 sự trùng hợp rất ngẫu nhiên là chuyến đi Lào của @Nguyen, @xe gỉ năm 2007 và adventure 2008 khởi hành cách nhau đúng 1 năm (17/07/2007 - 17/07/2008). Nếu biết trước có lẻ cơ trưởng và cơ phó đã phải có buổi off kỷ niệm rùi các bác nhể :D:D:D