Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ
RE: Adventure Tour 2008 "HCM-Luang Prabang-Golden Triangle-Fansipan-HCM Trail"

Chuyến này hấp dẫn đấy bác Xe gỉ ơi, nhưng mà như các AE khác, hơi dài ngày, nên em hơi ngán...
chắc cố gắng sắp xếp để đi với các bác...
Sao ko thấy cái lão 3banh tham gia vậyta

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó
RE: Adventure Tour 2008 "HCM-Luang Prabang-Golden Triangle-HCM Trail"

Trích đoạn: xe_gi_cung_duoc

Ngày thứ 9, 10, 11 (26, 27, 28) :
Di chuyển Vientiane - Thakhet - Ngã 3 Seno - đường 9 đến cửa khẩu Dean Savanh/ Lao Bảo - Khe Sanh -Dakrong/ngã 3 Ka Lu – đường 14 qua A Lưới – Thạnh Mỹ - Khâm Đức – Đak Glei – Ngọc Hồi – Đak Tô – Đak Hà – Kon Tum – Pleiku – Ban Mê – Gia Nghĩa – Đồng Xòai – Sở Sao – Thủ Dầu Một - HCM

Đoạn bôi đen em mới đi tuần trước, mưa sơ sơ mà sạt lở nhiều lắm may là toàn sạt taluy dương nên không bị tắc đường vì có đội xe cơ giới dọn đường phục sẵn, không biết sang tháng 7 có mưa nhiều không, nếu mưa nhiều chắc khó đi bác Xe gỉ ạ.

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

Trích đoạn: ducanh
Di chuyển Vientiane - Thakhet - Ngã 3 Seno - đường 9 đến cửa khẩu Dean Savanh/ Lao Bảo - Khe Sanh -Dakrong/ngã 3 Ka Lu – đường 14 qua A Lưới – Thạnh Mỹ - Khâm Đức – Đak Glei – Ngọc Hồi – Đak Tô – Đak Hà – Kon Tum – Pleiku – Ban Mê – Gia Nghĩa – Đồng Xòai – Sở Sao – Thủ Dầu Một - HCM
Đoạn bôi đen em mới đi tuần trước, mưa sơ sơ mà sạt lở nhiều lắm may là toàn sạt taluy dương nên không bị tắc đường vì có đội xe cơ giới dọn đường phục sẵn, không biết sang tháng 7 có mưa nhiều không, nếu mưa nhiều chắc khó đi bác Xe gỉ ạ.

cám ơn @ducanh, đoạn này khá nhiều đường xương cá nối với 1A, trường hợp bí quá thì ta lại "ôm phản lao ra biển" xong 1A về :D

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Sao chưa đi mà nghe các bác bàn vụ sạt lỡ nghê ghê quá

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: ducanh

cám ơn @ducanh, đoạn này khá nhiều đường xương cá nối với 1A, trường hợp bí quá thì ta lại "ôm phản lao ra biển" xong 1A về :D

Từ ngã 3 kalu về tới Alưới thì lao ra đâu hả Bác :D Bác ducanh nói đúng đấy ,nếu mưa thì cứ đường 1 cho lành :D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

@Carpenter: Bóng bàn và lên kế hoạch nhập đoàn đi nhé, ngoài HN đi tiết kiệm được vài ngày đấy:D

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH

Trích đoạn: Nguyen

@Carpenter: Bóng bàn và lên kế hoạch nhập đoàn đi nhé, ngoài HN đi tiết kiệm được vài ngày đấy:D

OK ...đang bàn bác ui :D

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

Trích đoạn: carpenter
Từ ngã 3 kalu về tới Alưới thì lao ra đâu hả Bác :D Bác ducanh nói đúng đấy ,nếu mưa thì cứ đường 1 cho lành :D

có đường 49 về Huế chứ

Last edited by a moderator:
confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

@ Xe gĩ: chương trình là mình có về đến SG vào tối Chủ Nhật 27/7 không anh?

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

dự kiến tối 27/Jul còn đang ở Ban Mê (nếu về đường 14) hoặc Nha Trang (nếu về đường 1A) ...nhưng nếu muốn về có thể 1-xe giường nằm Hòang Long, Rạng Đông 2-cân đẩu vân ...thì sáng thứ 2 có thể rung đùi ca phê Saigon rồi (với điều kiện nộp phạt cho anh em về đường bộ ít xiền uống beer trưa thứ Hai 28/Jul [8D])