Hạng B2
5/8/13
112
176
43
Cảm ơn kinh nghiệm của bác trong việc xử lý mấy vụ lùm xùm với taxi, và qua việc này mọi người cũng biết được thái độ của người Việt cư xử với nhau như thế nào.

Haizz... thế mà hễ ra nước ngoài, người Việt làm sai bị xứ người chế tài thì cứ sửng cồ lên... :(

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Đúng luật, đúng lý thì cứ mời CA. Thiệt hại thì đền bù, có bảo hiểm lo gì. Ko có phương tiện kiếm cơm mới đáng ngại. Mấy chú nhóc lái taxi, ngoài việc ẩu vội do tranh khách, còn xem xe mà lấn...Mấy ca này mình cũng dể xử lắm..Ko đi 4B thì đi 2B...CA kiu thì mình đến. Sự việc sẽ nhanh thôi mà.

Hạng B2
28/5/10
226
310
63
AEON bác chủ nói ở đâu nhỉ? Chỗ AEON em đi ở Bờ Bao Tân Thắng để xe hơi trên tầng 3 mà, có xuống hầm đâu nhỉ?
Ở đó dấy bác, hôm 2/9 em phải vào hầm. Còn ngày thường em để ở dưới đất.

E cũng thích để dưới hầm cho mát xe, vậy mà tụi bv cứ chỉ lên tầng thượng, e lại hay đi ban ngày nên hấp cái xe nóng thấy bà.

Hạng D
7/11/13
1.099
8.500
113
Lần sau bác cứ lên thẳng trên sân thượng cho lành.
Cái này lỗi của thằng phân luồng thì bắt thăng đó đền. Ví dụ xe em không bảo hiểm vật chất thì em móc tiền túi ra sửa xe à ? Bác làm vậy là kẹt cho anh em khác lắm đó.

• Like
Reactions: nonames
Hạng B2
18/2/15
414
675
93
35
Thủ Đức
Bác chủ rộng rãi quá. Bác chỉ nên cho 500k khi Bác thấy đc sự hợp tác giải quyết vấn đề. Chứ ko phải lôi mình ra làm trò hề. Em tiếc 500k của Bác.
Còn Bác ko sai mà chúng nó ép ,là em thì 113 chưa bảo em sai mà nó bảo em sai e nhảy vào sai vào mặt nó.
Bác cứng vậy là hay quá. Ko cho nó tiền thì hay hơn.