Hạng B1
16/10/10
90
4
0
39
DL DUY Studio
Last edited by a moderator:
Hạng D
26/10/10
1.678
13.805
113
Đạo diễn cho các mẫu phong cách tạo dáng rất hay !

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Em thỉnh thoảng ngồi chỗ này uống cf. Tuy nhiên nếu bác không nói thì em sẽ nghĩ là bác chụp ở ĐL. Ảnh bác chụp rất đẹp.

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Sao em thấy cái mô tuýp cô dâu chú rể mặc cái bộ đồ xưa trông rất ngượng ngập. Nó ko phản ánh hay lưu giữ một khoảng khắc thời gian, trào lưu thời trang khi cặp đôi làm đám cưới. Mà ảnh cưới ko thể hiện được điều đó thì rất là uổng. Rõ ràng series ảnh cô dâu trong cái đầm kem và chú rể trong cái quần kaki trông rất tự nhiên và sinh động hơn loạt ảnh "giả xưa" rất nhiều.

Một bộ ảnh thật trong trẻo. Chúc mừng tác giả!. (hình như 2 bạn này là diễn viên! hihi)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/10/10
90
4
0
39
DL DUY Studio
nguahoang49 nói:
Em thỉnh thoảng ngồi chỗ này uống cf. Tuy nhiên nếu bác không nói thì em sẽ nghĩ là bác chụp ở ĐL. Ảnh bác chụp rất đẹp.
Hihi Đà Lạt em cũng có mấy bộ bữa nào rảnh ngồi watermark lại up lên cho các bác xem
kaka nói:
Sao em thấy cái mô tuýp cô dâu chú rể mặc cái bộ đồ xưa trông rất ngượng ngập. Nó ko phản ánh hay lưu giữ một khoảng khắc thời gian, trào lưu thời trang khi cặp đôi làm đám cưới. Mà ảnh cưới ko thể hiện được điều đó thì rất là uổng. Rõ ràng series ảnh cô dâu trong cái đầm kem và chú rể trong cái quần kaki trông rất tự nhiên và sinh động hơn loạt ảnh "giả xưa" rất nhiều.

Một bộ ảnh thật trong trẻo. Chúc mừng tác giả!. (hình như 2 bạn này là diễn viên! hihi)
Thanks lời khen của bác, nhiều cô dâu chú rể khóa cái album mẫu này lắm, cứ đòi chụp bằng được đó bác hihi, 2 người trong hình là diễn viên ( đỡ phải pts chấm mút bác ạ, chụp sao cho lên vậy lun chỉ chỉnh màu lại tý thôi à ^^ )