Hạng B1
15/7/05
69
0
0
RE: Altis 1.8

magnus là class trên rùi bác ơi! chẳng qua toy VN nó chảnh thì nó mới đắt kinh hoàng thế thôi

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

nếu là em thì em sẽ làm một con mazda 3 mt còn ngon hơn gấp nhiều lần

Hạng B1
15/7/05
69
0
0

nghĩa là toy nó khện mà bác ơi... cũng một fần vì dân mình chuộng toy quá mức bình thường. em cho là cùng tiền đó có thể mua xe của hãng nhựt,mỹ khác bao giờ cũng ổn hơn toy:D

Tập Lái
21/8/05
10
0
0
KOREA

Em có ý kiến là họ thích thì họ cứ mua toy, còn mình là dân biết về ô tô thì di mua xe khác về chay xướng hơn .chứ như em đây mua một con vios về giừ thì bán hỗng được

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

iem cũng nghe nhiều bác nhà mình nói là thằng toy khện lắm ! mà iem thấy thằng Altis mới còn xấu hơn thằng cũ . Nhưng nếu tầm tiền đó thì nên mua con gì hả các bác ơi ! Con nào là phù hợp với khí hậu, thời tiết VN nhất ạ ? iem sợ nhất là đi được một năm rồi đem xe đi sửa xoành xoạch í ! hichic

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trích đoạn: tran_thuat_lai

Nhưng nếu tầm tiền đó thì nên mua con gì hả các bác ơi ! Con nào là phù hợp với khí hậu, thời tiết VN nhất ạ ? iem sợ nhất là đi được một năm rồi đem xe đi sửa xoành xoạch í ! hichic

Bác mua con LAC MAX mà chạy, đảm bảo chạy sướng hơn Altis. Chỗ tiền thừa để độ thêm hoặc mua con Matiz cho thuê để kiếm tiền xăng cho con LAC.

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Altis mà giám mang ra so với Magnus thì bó tay luôn. Camry 2.4 nhiều điểm còn thua Magnus nữa đó nha, rõ nhất là ghế da, kính cụp, ghế chỉnh điện 8 hướng, mâm đúc...

nếu Altis mà giá khỏang 25K thì mang ra so còn có lý với mấy em Lac, Lancer (nhưng vẫn thua xa Lancer ở cái dáng).

Nếu bác tậu xe thì em không góp ý, nếu bác chơi xe thì em khuyên bác quên ngay TO đi (trừ Camry 3.0 và Land)

Tập Lái
31/7/05
23
0
0
Ha Noi

Mình thấy Altis hơi đắt,nhưng về tiết kiệm nhiên liệu mà trong thời điểm giá xăng đang cao thì OK(thương hiệu dành cho người thành đạt mà)

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trích đoạn: 1.6hlx

nhưng về tiết kiệm nhiên liệu mà trong thời điểm giá xăng đang cao thì OK(thương hiệu dành cho người thành đạt mà)

Thành đạt mà là Altis thì...
[&o][&o][&o]. Bác so với xe nào mà nói Altis tiết kiệm xăng. Tôi thử so với Matiz nhé :D. Bằng nhau thôi

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

bác 1.6 đã gọi là thành đạt mà còn lìu tìu chuyện xăng hả bác ? mà ko hiểu bác quan niệm thành đạt là như thế nào khi đem Altis ra mà làm tiêu chuẩn vậy chứ ? hay bác quan niệm chỉ có TO là thành đạt ?

[8|]