Hạng D
16/11/09
1.980
607
113
yellowring278 nói:
Cám ơn các anh đã góp ý.Nhà em đang chuẩn bị rước em Altis 2.0 ạ.
Chúc các anh luôn may mắn,thành công trong công việc.
Thân.

Quyết định hợp lý! Đang định phát biểu ý kiến, thấy chủ thớt đã chốt, lại hợp ý kiến mình, nên ủng hộ phát.

Bác nào nói chuyện "mua xe cho mình sử dụng chứ có phải mua để kinh doanh đâu mà lo lời lỗ khi bán" là chưa hợp lý trong điều kiện này. Mỗi người mỗi tính, mỗi nhà mỗi cảnh, ấy là chưa nói đến chuyện của bác chủ thớt còn cần sự nhất trí vui vẻ của cả nhà (trong ấm ngoài êm mà).
Giả dụ, các bác nghĩ lâu dài hơn, không gọi là kế hoạch mua một con xe, mà gọi là kế hoạch sử dụng xe hơi lâu dài. Khi đó, chuyện bán xe cũ, mua xe mới nhất định phải được đưa vào làm một yếu tố quan trọng để xem xét. Đây cũng là cách mà các công ty tính toán khi quyết định mua xe gì - và thường là xe Toyota.

Chúc bác chủ thớt có những hành trình hạnh phúc!

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Bác chủ thớt mua xe mà lên đây hỏi thì hoặc là mua cái xe mình hông thích (còn chiếc thích thì hông dám mua), hoặc là khỏi mua xe luôn vì thấy nhiều ý quá......
Em dọt :D

Tập Lái
5/5/10
13
0
0
Các bác mua xe mình thích là tốt nhất.
Em mới đi giao xe cho khách trên Gia Lai về thấy trên đó chạy toàn Hyundai đủ tất cả các dòng xe. Nhiều nhất theo em thấy lại là I30 và CW.Vì em ở lại có 2 ngày thôi nên chắc cũng không thấy được nhiều...

Hạng B2
6/5/10
112
0
0
Còn ở Phan Thiết thì em lại thấy chạy Chevrolet nhiều lắm

Tập Lái
1/5/10
14
0
0
39
yellowring278 nói:
Cám ơn các anh đã góp ý.Nhà em đang chuẩn bị rước em Altis 2.0 ạ.
Chúc các anh luôn may mắn,thành công trong công việc.
Thân.

Chúc mừng bác sắp có xe mới