Hạng C
25/10/20
784
935
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Đường này thì đúng là con đường tử thần luôn. Khiếp sợ. Mình nhớ 2 3 năm trc có đi 1 lần thăm nhà bạn trong khu này. Đi xog thấy ớn lạnh. Phụ nữ chạy xe máy đường này thiệt k dám nghĩ luôn. Một thời gian sau nhà bạn mình cũng chuyển đi chổ khác ở vì đường xe công đi quá nguy hiểm.

• Like
Reactions: motorocar
Hạng C
24/1/17
649
207
43
E chuyên đi làm t7, cn từ Phú Hữu qua Vin. Thấy cũng bt mà ta, hay t7,cn ít người nên vậy. Nguyên đoạn toàn biển cấm vượt, lâu lâu thấy CS đứng. Đâu căng thẳng như báo viết đâu nhỉ.
Đoạn này tắc thấy bà luôn mà a kêu bình thường à...mấy năm trước e còn ở sg đi đường đó hầu như vài ngày là 1 mạng ...sợ luôn

• Sad
Reactions: crm
Hạng B2
12/4/09
262
2.745
93
Thanh pho Ho Chi Minh
Chủ tịch nhà mình đi kiếm nhà (ở nhé, không phải đầu tư). Nghe nói tp Thức Đủ. Quận 9.
Đi đúng 1 lần Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp.

Chào thân ái và quyết thắng luôn.
Về Q7 ở cho yên

• Haha
Reactions: thichmexe and crm
Hạng B1
13/6/17
53
43
18
Quận 7
1 là 1 ông nào tư nhân tài trợ 100%( +1 tí cho mấy ông chính quyền). 2 là có lợi ích nhóm thì mới nhanh dc nhé. Nhìn Q7 đường Nguyễn Văn Linh, Cầu Ba Son, sắp tới cầu đi bộ từ Q2 sang thì mới nhanh dc nhé. Còn không thì đợi tới mùa quýt nhé, mình nghĩ 10-20 năm nữa Q9 mới xoay mình dc. Từ ngày về TP Thủ Đức thấy nó nát hơn nhiều đấy

• Angry
Reactions: crm
Hạng D
9/1/06
2.596
11.562
113
HCM
Cảng Phú Mỹ, Thị Vải, Cái Mép, Vũng Tàu mênh mông thì ko cập xuống hàng. Sao cụ Tổng ko đốt cái lò này cho nhanh nhỉ

• Like
  • Sad
Reactions: thichmexe and crm