Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
19/11/11
2.885
200
63
39
tân bình,tpHCM
Số là gd em đang định đi du lịch,quanh đi quẩn lại cũng NTrang VTau PThiet DLat....nay muốn thử ra côn đảo,các bác cho em xin ý kiến nhé.TKS

Hạng C
4/8/11
823
45
28
Bác có muốn đi tour không bác, mình đi máy bay ra ngoài đó chơi. Bác đi khoảng bao nhiêu người em gửi chương trình bác tham khảo luôn hén.

Bác đi tự túc hả, đi ra đó cũng ok, em mới đi cách đây 2 tuần, ở resort Six senses cũng được, bác nhớ chuẩn bị đồ cúng nếu đi thăm mộ ở Nghĩa Trang Hàng Dương lúc nửa đêm.
Còn ăn uống thì có ghẹ tươi và Trùn xào mướp và các loại cá ở quán Thu Vân cũng ngon mà giá cả không đắt hơn đất liền đáng bao nhiêu
Dori nói:
Số là gd em đang định đi du lịch,quanh đi quẩn lại cũng NTrang VTau PThiet DLat....nay muốn thử ra côn đảo,các bác cho em xin ý kiến nhé.TKS

Hạng D
29/5/09
3.834
8.482
113
Đi Côn Đảo, ở lại 2 đêm thôi, nhiều quá sẽ chán. Biển sạch ( do ít người).

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Xuống VT mua vé tàu, 5g chiều chạy 5 giờ sáng hôm sau tới, giá khoảng 200k, mái thoải, được ngắm hoàng hôn và bình minh trên biển cũng hay phết.

Côn Đảo nhỏ, dịch vụ chưa phát triển, giá cả chắc cao hơn 1,5 lần so với VT, nhưng như vậy mới là Côn Đảo. Bác thuê xe máy chạy cho nó tự do, mua hạt bàng về làm quà (kiểm tra kỹ, phải là hạt bàng Côn Đảo mới được, không khéo lại mua hạt bàng từ đất liền mang ra thì toi).

Biển Côn Đảo rất sạch, đẹp...

Status
Không mở trả lời sau này.