Hạng B2
11/11/08
139
266
73
HCMC
Tuần sau nhà em đi Cam Ranh Bãi dài chơi 4 ngày các bác cho em hỏi quán ăn nào ngon trong thành phố Cam Ranh. Em search trên mạng toàn thấy trong Nha Trang ko thôi. Nhà đi xe hơi từ SG ra Cam Ranh thì nên xuất phát lúc mấy giờ và ghé đâu nghỉ chân vậy các bác?
@Ha Sonata bác hay đi phượt Cam Ranh cho e xin chút cao kiến?

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Tuần sau nhà em đi Cam Ranh Bãi dài chơi 4 ngày các bác cho em hỏi quán ăn nào ngon trong thành phố Cam Ranh. Em search trên mạng toàn thấy trong Nha Trang ko thôi. Nhà đi xe hơi từ SG ra Cam Ranh thì nên xuất phát lúc mấy giờ và ghé đâu nghỉ chân vậy các bác?
Lát tới Tuy Hoà, bác sẽ ngâm cứu giải thích cho nhé!

• Haha
Reactions: Lavie2410
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Hải sản bác ra cầu mới, 4 góc cầu có 4 quán đều nổi tiếng Biển Rừng, Thủy Triều, Bến Phà, Cầu Mới. Tối qua em vừa ăn Bến Phà xong.
Tui đang ngồi xe do anh @nanb lái. Ảnh dân Tuy Hoà thường nhậu ở Cam Ranh. Ảnh xác nhận ý kiến trên đó @Lavie2410 !
Ăn gì ở Tp Cam Ranh?

Ăn gì ở Tp Cam Ranh?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
21/10/07
769
2.747
123
Tui đang ngồi xe do anh @nanb lái. Ảnh dân Tuy Hoà thường nhậu ở Cam Ranh. Ảnh xác nhận ý kiến trên đó @Lavie2410 !
View attachment 2259156

View attachment 2259157
Quán này nhậu ok, quán hay có bán xoài Đài Loan, mua chấm muối nhậu bao phê.

Ở Cam Ranh muốn ăn trưa thì ăn cơm niêu đèn lồng ngon bổ rẻ.

Chiều chiều ra hỏi xe bánh mì đàn ông ngay ngã ba đồng lát, ngon mà lạ nhen, ăn thử cho biết.

Trên đường ra cảng ba ngòi có quán vịt chỉ, làm hơi lâu, đợi chủ quán làm vịt chắc hết cả tiếng nhưng ngon lắm. Quán vịt 3 Vân, từ quốc lộ chạy vô ngay ngã ba với PVD, chú ý bên tay phải có hẻm nhỏ bảng nhỏ ghi bên ngoài, em search thấy số 69 mà không biết đúng không nhưng loanh hoanh ngay ngã ba đó. Vào chỉ con nào làm thịt con đó, muốn làm món gì cũng được.

Để lát lên máy tính tìm địa chỉ với chấm tọa độ cho anh.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/9/10
6.652
41.064
113
48
Bà Tó
Dưới bãi dài có quán bán hải sản. Không chặt chém như VT đâu.

Hỏi quán chị Thành Ba Ngòi.

Ăn thì free ghế bố.

• Like
Reactions: btpaul