Tập Lái
30/9/12
8
0
0
me.zing.vn
An Giang BMW Club (nhí nhố) xin ra gia nhập hội ( Chi Đội BMW - BFC )

trước tiên e xin cảm ơn.... ( Chi Đội BMW - BFC ) đã khơi dậy niềm đam mê of e...
e tên: Long Biệt Danh: KuXì Kid
Năm nay : 16t gmail: yahoo: dragonpro092
e là 1 học sinh trong trường cao đẵng nghề an giang....có 1 chuyện làm e say mê hội xe BMW của mấy anh...vì hôm bữa e có lước website...e thấy mấy chiếc xe đẹp và bắt mắt... nên tò mò click vào thì thấy mấy anh trai post mấy píc hình đẹp...nhìn mấy a vui vẻ...e cũng mún giống đc mấy anh...nên e âm thầm tạo Club gọi là An Giang BMW Club...nhầm lôi kéo những bạn có niềm đam mê giống e...
Có nhìu bạn ? s e tạo Club đó thì e trả lời: ... nhầm giao lưu và kết bạn... vui là chính...
nên e có tạo 1 cái áo có mang logo của club Cũng mang tên An Giang BMW Club

e cũng xin giới thiệu đôi nét về logo của club
Về Chữ : ai cũng bik An Giang là 1 tỉnh có nhìu núi...và di tích lịch sữ....nên e quyết định tô chữ An Giang thành màu xanh...vì màu xanh tượng trưng cho núi non....và sẽ đưa Club của tụi e lên cao giống club của mấy anh vậy...
Về Logo : 1 hôm e tra map go0gle thì thấy An Giang có địa hình giống Logo nên e lấy logo này...

em xin hết.....ký tên : kuXì Kìd

Website hội nhóm:
me.zing.vn/apps/group?params=groupwall/515597

Last edited by a moderator:
Tập Lái
30/9/12
8
0
0
me.zing.vn
dạ...e đag lập danh sách a e trong Club ạ...e định thứ 7 mời các thành viên trong An Giang BMW Club tham gia hội offline...để đưa ra những ý kiến hay...^^!....xin cảm ơn a đã góp ý....;)

Hạng B1
19/1/11
65
0
0
30
Em cũng dân An Giang nè,đang ờ Long Xuyên.Không có Bê-em có được tham gia k bác?

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
em này chắc ngưỡng mộ bác @Kutkitkk, lúc mình 16 tuổi thì chỉ mong có xôi ăn sáng, có sức đạp xe đạp đến trường thôi, làm gì mơ đếm bê em đớp [/:)]

Tập Lái
30/9/12
8
0
0
me.zing.vn
hyhy pác Tăk Tik ui... tụi tớ...đi = xe đạp mà... tạo Club để làm 1 sân chơi nhầm lôi kéo những bạn đam mê xe BMW thôi...thật sự zui là chính mà...:D...rất hoan nghên cậu zô Club nhí nhố hyhy...

(An Giang BMW Club)