Hạng D
9/2/15
1.488
7.152
113
40
Thấy cái hình Excutive lounge nhìn sang sang, kéo xuống tấm hình thứ hai chụp khoang lái thì ôi thôi. Em không dám nghĩ nữa quý dị ah

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
bác đi cao tốc/đường bình thường nhiều hơn hay là đi rừng nhiều hơn? Mà con này ở VN toàn thấy đi phố chứ có thấy ai mang đi ọp rốt ọp riếc đâu.
Tây Bắc, Tây Nguyên rồi miền Tây thì khác gì offroad đâu.
Chẳng nói đâu xa, Sg, Hn, nhiều đoạn đường xấu cũng ko khác gì offroad.
Còn nhu cầu ko phải là offroad, đấy là dân văn phòng nghĩ người ta mua xe để đi chơi, chứ đi làm kinh doanh, đi các tỉnh lân cận tpTW nhiều, cũng phải là Land, chứ kinh nghiệm Mer miếc mệt mỏi lắm.

• Like
Reactions: hauvt
Hạng B2
8/3/06
376
220
61
Tây Bắc, Tây Nguyên rồi miền Tây thì khác gì offroad đâu.
Chẳng nói đâu xa, Sg, Hn, nhiều đoạn đường xấu cũng ko khác gì offroad.
Còn nhu cầu ko phải là offroad, đấy là dân văn phòng nghĩ người ta mua xe để đi chơi, chứ đi làm kinh doanh, đi các tỉnh lân cận tpTW nhiều, cũng phải là Land, chứ kinh nghiệm Mer miếc mệt mỏi lắm.
Bim, Merc. Aud...nói chung xe Âu Châu , Mỹ thì chạy chừng 3-4 năm ..có điều kiện đổi xe thì ko có mệt gì hết bác ...Tiền nó mệt mìmh ko có mệt :D

Hạng D
24/2/20
4.481
7.400
113
37
bác đi cao tốc/đường bình thường nhiều hơn hay là đi rừng nhiều hơn? Mà con này ở VN toàn thấy đi phố chứ có thấy ai mang đi ọp rốt ọp riếc đâu.
em thấy con này toàn cán bộ đi, nhưng lúc cần thiết như đi đường xấu hay sụp hố thì nó mới phát huy tác dụng, giá hơn 6 tỷ đúng là vãi chưởng thật nhưng dân nhà giàu ko quan tâm đến tiền thì phải.

Hạng B2
1/8/17
165
778
93
45
Phan Thiết
Phố Việt Nam mà trời mưa thì còn khắc nghiệt hơn đi rừng nhiều bác ơi, đi rừng người ta chỉ chạy qua suối có vài m, còn ở phố ngập thì phải chạy dưới suối luôn, mà dưới dòng suối đó thì nào là ổ voi, ổ gà, miệng cống, hố ga chưa đậy nắp...

Hạng B2
2/11/20
121
73
28
Tầm tiền này thì ngó qua trời "Tây" chứ không thèm nhìn trời "Á"