Tập Lái
5/2/12
46
109
33
Thế anh chồng khai nhận chạy 60 với xxx rùi hả mợ... đúng thì kg sao...sai thì thành lỗi chung luôn...thành nặng nề luôn rồi. Kg nói chối nhưng lỗi nặng của 2 ng kia...giờ anh chồng lỗi luôn...đường dẫn chắc kg 60 rùi

Em nghe chồng kể: tốc độ thì anh chồng áng chừng thôi,nhưng công an đo vết thắng gì đó để xác định vận tốc. Cái này ko biết anh chồng em có khai với công an ko, nhưng mà anh ấy tính thật thà chắc khai thật luôn rồi.
Để em hóng thêm tình hình. Bây giờ cả nhà bên đó đang rối tinh và phờ phạc.

Hạng B2
9/5/10
335
707
93
Chuyện về lý đúng-sai thì cứ từ từ cũng được, quan trọng là nên quan tâm đến gia đình người bị nạn, đừng nói chuyện tiền bạc vội, vì liên quan đến tính mạng con người, không đúng lúc xem như phản tác dụng, trước mắt hổ trợ việc tang ma cho người mất đi mợ ơi, đôi lúc, giữ bình tĩnh và lấy cái tình mà đối xử trước vẫn hơn câu nói đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn !
Chia buồn chủ thớt và gia đình vậy, riêng xxx, nói thật nhé, nếu không chết người, chi đậm lấy xe ra luôn, ngược lại, nhờ người quen biết mạnh thì mới có cửa !

Hạng C
3/1/13
765
15.631
93
Q12
Em hỏi kỹ rồi, đúng là quốc lộ 62 gần ngã ba Võ Duy Tạo, giờ chỉ chờ công an xác định v<50 hay v> 50 thôi. Họ tịch thu hết giấy tờ bằng lái.
Ql 62 thì chỉ dc chạy 50 thôi.qua trạm thu phí đường dẫn lên cao tốc thì 40.