Hạng C
18/10/14
591
607
93
Câu hỏi mình vẫn là xxx có kiếm chác gì từ vụ này. 85tr cho gia đình người bị nạn, bác chủ còn chưa đề cập đến khoản cho xxx. Hồi trước(2007) bạn mình có lỡ va chạm với 1 thằng bé 7t ở QL20 ở chân đèo Bảo Lộc. Sau khi giải quyết với gia đình xong (vì thằng bé cũng không bị gì sau khi đưa vào bệnh viện) và có giấy bãi nại của gđ nạn nhân mà xxx kg cho lấy xe ra. Cuối cùng phải cúng cho bọn nó nhiều hơn phần gia đình nạn nhân.
Có thì e nghĩ chắc rồi, nhưng bao nhiêu thì không biết :)

Tập Lái
5/2/12
46
109
33
Vài chuyện ngoài lề liên quan.
Em ít tin chuyện ma quỷ hay điềm báo, bởi em chưa bao giờ rơi vào trường hợp như vậy.
Tuy nhiên, chuyện từ chính người nhà em trải qua khiến em sửng sốt.
Em xin vắn tắt vào đề luôn khỏi dài dòng:

Khi gia đình chồng em mang 85 triệu tiền đến hỗ trợ cho gia đình bị nạn, anh chồng của nạn nhân thảng thốt kể : trước hôm chết vài ngày, vợ tôi nghe tiếng nhạc đám ma gần đó thì reo lên "Nhạc đám ma hay quá, em thích nghe hoài nhạc này!"

Còn bà mẹ cứ khóc lóc kể: cách 3 hôm trước khi tai nạn chết nó kể với tôi là : "Má ơi, con mơ thấy tự dưng người ta đem đến cho mình thật nhiều tiền!"

Cả nhà em rợn hết da gà!
Đây là sự tình cờ hay không lẽ có sự sắp đặt của siêu nhiên?
Mời các bác cho ý kiến đánh gía.

• Like
Reactions: ReventonV12
Hạng D
6/5/07
1.704
18.582
113
Ồooo! Vậy là mai mắn rồi! CHúc mừng gia đình mợ chủ Tiền Hung Hậu Kiết! Vậy năm năm chắc sẽ mai mắn thành công nhiều lắm lắm! Hỗm nay theo dõi vụ này mà nhức răng ghê! Tai bay vạ gió

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Vài chuyện ngoài lề liên quan.
Em ít tin chuyện ma quỷ hay điềm báo, bởi em chưa bao giờ rơi vào trường hợp như vậy.
Tuy nhiên, chuyện từ chính người nhà em trải qua khiến em sửng sốt.
Em xin vắn tắt vào đề luôn khỏi dài dòng:

Khi gia đình chồng em mang 85 triệu tiền đến hỗ trợ cho gia đình bị nạn, anh chồng của nạn nhân thảng thốt kể : trước hôm chết vài ngày, vợ tôi nghe tiếng nhạc đám ma gần đó thì reo lên "Nhạc đám ma hay quá, em thích nghe hoài nhạc này!"

Còn bà mẹ cứ khóc lóc kể: cách 3 hôm trước khi tai nạn chết nó kể với tôi là : "Má ơi, con mơ thấy tự dưng người ta đem đến cho mình thật nhiều tiền!"

Cả nhà em rợn hết da gà!
Đây là sự tình cờ hay không lẽ có sự sắp đặt của siêu nhiên?
Mời các bác cho ý kiến đánh gía.
Ghê quá akak