Hạng B2
3/3/06
118
1
0
RE: Anh em chạy terios đâu cả rồi

...Bác ui, 16 bi giờ mua được Pre AT, 1.8, 7 seat đời xêm xêm rùi mà. Iem Te 03 đầu vào lúc đó là 15 giừ lại gả 16k khuyến mại 3 vạn km thì chưa là ngon bổ rẻ đâu nhe. Sozi...nhưng ai biết con Te này hàng độc thì có ngươì mấu chiến liền thì sao

Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)

Bác TVC ui ! xe bác biển bao nhiêu vây?? tui cũng ở Đà Nẵng nề. Vậy mà lâu nay ko biết gì cả. Đà Nẵng đc vài chiếc thui ah ! Chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay .

Hạng D

Lâu lâu mới thấy có bác vô box Daihatsu post bài mà bác anhbp post lý lịch bác TVC lên chi vậy??? Mà nghĩ cũng lạ, mấy hãng xe khác hãng nào cũng giảm giá ko nhìu thì cũng ít, chỉ có thằng Terios này là ko giảm giá...ko biết bán cho ai nữa....

Hạng B2
31/7/05
240
1
0
58

Trích đoạn: tevion

...Bác ui, 16 bi giờ mua được Pre AT, 1.8, 7 seat đời xêm xêm rùi mà. Iem Te 03 đầu vào lúc đó là 15 giừ lại gả 16k khuyến mại 3 vạn km thì chưa là ngon bổ rẻ đâu nhe. Sozi...nhưng ai biết con Te này hàng độc thì có ngươì mấu chiến liền thì sao
Xin hỏi các bác đã thấy ảnh con Terios 2007 chưa ? trên www.my-terios.de có ảnh và thông số kỹ thuật đấy, đẹp mê ly luôn

Tập Lái
4/9/06
18
0
0
google

Chào các bác, em là lính mới tham gia diễn đàn này, em cũng rất thích con Terios, tuy hơi nhỏ nhưng dáng khỏe và rất thể thao, nội thất cũng ok, đi trong thành phố thì rất tuyệt, dễ xoay sở và tiết kiệm xăng, nói chung là thích hợp cho những ai thích xe nhỏ gọn.

Hạng B2
12/12/05
237
1
0
53
Hà Nội
www.theautochannel.com

Chào các bác, em là lính mới tham gia diễn đàn này, em cũng rất thích con Terios, tuy hơi nhỏ nhưng dáng khỏe và rất thể thao, nội thất cũng ok, đi trong thành phố thì rất tuyệt, dễ xoay sở và tiết kiệm xăng, nói chung là thích hợp cho những ai thích xe nhỏ gọn.

@joseph : bác chỉ được cái nói đúng !!! :D

Tập Lái
20/5/05
22
0
0

Trích đoạn: quangtin

Mà nghĩ cũng lạ, mấy hãng xe khác hãng nào cũng giảm giá ko nhìu thì cũng ít, chỉ có thằng Terios này là ko giảm giá...ko biết bán cho ai nữa....

Đìu hiu wá Đìu hiu wá

Chả hỉu anh Dai mỗi năm có phải đưa xe Te vô xưởng đóng lại số năm sản xuất không hầy chớ mua 2006 mà xe sx 04 thì ko được dzui

thấy mục này ít quá, tôi xin phép pót ảnh chiếc Terios của tôi mua năm 2003, giờ em nó đã ngoài Điện Biên rồi
[/img]
[/img]
phía sau là cái nhà tôi làm trên gò vấp, và đây là hình sau khi hoàn thiện (quảng cáo chút:D:D)
[/img]

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Bác xdhungviet mải mê OS quá, xây nhà bị đổ nghiêng rồi. Vụ này thiệt hại chắc hơn 14 chai nhiều đây...

Tập Lái
4/9/06
18
0
0
google

Xe của bác xdhungviet dẹp quá, lam em mê luôn. Nhân đây các bác cho em hỏi, co một em terios 2003, 26,000km, giá kêu 14,000USD, các bác cho em xin ý kiến với, em thì thích thật nhưng thấy giá đó em nghĩ chắc có thêm vài lựa chọn nữa, nhờ mấy bác tư vấn hộ em.

Thank you các bác.