Hạng B2
3/3/06
118
1
0
RE: Anh em chạy terios đâu cả rồi

@joseph: bác phải đưa sang box tư vấn mua bán xe chớ ở bên Dai này ít người vô quá phải đợi hơi lâu. Theo em giá đó là được tất nhiên bác phải hỏi lý lịch xem có trong sáng không, đã từng hôn hít ai chưa...

Tập Lái
4/9/06
18
0
0
google

Cảm ơn bác tevion, em sẽ làm theo chỉ dẫn của bác.

Hạng B2
13/9/06
140
0
16

Em cũng thích em Te này lắm, nhưng quả thực ít thấy giảm giá khuyến mại gì cả, chán quá :mad::mad::mad:

Hạng B1
13/11/06
61
0
0

Chào các bac trên diễn đàn, em là lính mới. nhờ các bác chỉ giáo giúp : Hôm qua em ra đại lý ở Nguyễn Chí Thanh hỏi mua con Te , nó giảm giá rồi chứ kg còn 22.6K nữa , ra biển số chắc giá 22.3 K, các bác giúp em với có lên duyệt kg? trong khi con Jolie SS 8 chỗ ra biển số có 21.5 K?

Tập Lái
20/8/05
36
0
0
Hanoi

chào các bác, lâu nay không thấy các bác vào topic này. Nếu các bác có ghé lại topic này thì cho tôi hỏi xem có anh em nào biết hoặc đang chạy em Terios này mà cần sang lại thì mách giùm nhé, xe mới hoặc xe chạy rồi cũng được, tôi muốn kiếm 1 em cho bà xã chay. tôi ở Hà nội. Xin đa tạ

Tập Lái
22/2/07
6
1
0

Chán quá các bác ạ
Em vừa đi hỏi Đại lý của Daihatsu ở Minh Khai về em Terios để nếu còn giá 15,9K thì rước em về thì được dội gáo nước lạnh là giá 20K, không bớt. Gọi điện thoại đến bác Đại thì bác ấy bảo hết hàng rùi và dòng mới thì còn lâu mới có.
Thôi thì tạm biệt giấc mơ Terios clear stock vậy, huhu
p/s Kiểu bán hàng như Daihatsu như thế này thì chết là phải, không thể thương được.