JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.745
113
Nói tới đi bộ mới tức. Công ty em trên đường cmt8 có cái lề đường rộng, em đi trên lề cũng gần sát nhà mặt tiền, có 1 thằng chạy lên lề em thấy nó có xu hướng càng ngày càng đâm vào em, em tưởng nó quẹo vô nhà mặt tiền gần chỗ em đi,nên em càng nép vào sát nhà
no chạy cố ý thẳng vào em rồi sượt cái tay cầm vào người em, em nói nó mày điên hả chỗ lề đường dành cho người đi bộ mày leo lên rồi còn ủi vào tao, nó nói voi em câu "mày ko biết tránh ra để tao chạy hả". Em điên tiết đôi co với nó thêm 1 câu, bà con xung quanh nhìn, nó chạy đi sau khi quăng 1 trang tiếng đan mạch.
trên đời này em chưa thấy thằng nào điên như thằng này
Oh, bác chưa thấy chó thả rông bao giờ à?:3dcuoi:

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Hoan hô tinh thần dũng cảm của bác :) Em thì sợ mấy ông kia trừng mắt lên rồi giả điếc cứ chạy theo ý mình! Ai cũng học và tiếp thu được tốt mấy môn Đạo Đức với GDCD thì chắc xã hội ko nhộn nhịp như hiện tại :)

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng B2
12/12/14
325
4.652
93
44
Cái này hên xui. Nhiều lúc đường đông nhường các xe khác cắt ngang nhưng cắt ngang xong rồi không đi được, 2b nhào vô chen lấn. Lúc đó khóc ai nghe.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Hi. Em cũng tinh thần OS lắm. Nếu k bận gì gặp kẹt xe em xuống xe làm thanh niên xung phong phân luồng luôn :p các bác nhớ đừng chủi thanh niên tình nguyện nha. Em lo chuyện bao đồng bị chửi quài.:-(

Hạng B2
2/4/15
331
456
63
48
Đà Nẵng
vntimes.com.vn
Không biết các bác ở sg có thấy lạ ko chứ em ở tỉnh xa, hằng năm dịp hè hay đi sg chơi, thấy giao thông năm nay khác hẳn, đở hơn nhiều, nhất là các đội csgt ít tụ tập tại các ngã tư, giảm hầu nhu 70% lận đó