Status
Không mở trả lời sau này.
VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18
RE: Anh em ta cùng nhau Fẹt típ

Các bác thợ cứ nhìn vào đây mà học hỏi kinh nghiệm nhé !!! Cứ hư lọc dầu, lọc gió chút là thay thôi. Phải chi mình gặp tay thợ máy này nhỉ ? Phỏng vấn người chủ chiếc xe độc nhất VN đưa lên chuyên mục ăn trưa cùng Doanh nhân SG chắc "hot" ra phết đấy !

Head hunter ơi ! tăm chú chủ xe này đi, cạ cứng đó ! Giới thiệu cho Honda VN chắc chắn commission fee cao đấy !!!

Hạng B2
24/3/06
198
5
0
TPHCM

Wá dzữ dzằn

Xăng đắt mà cố chạy em này phí xìn:)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Lúc em chộp cũng có vài ba tay đứng xem mà chỉ lắc đầu nguầy nguậy thôi! Ông này là thợ cắt kính, em đặt ổng cắt kính cái tủ nên 2,3 ngày nay ngày nào cũng ghé. Ổng nói đi con này sướng lắm. Có nhìu nhà kêu ổng cắt kính, nhà thì cao 3,4 lầu ổng bỏ xe ở dưới lên lầu làm từ sáng đến trưa rồi về chả ma nào dám đụng đến, nhìu lúc để luôn ngoài đường đếch lo cái quái gì?

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

...Hồi đó đó, thập niên 80, sếp đưa cái SS 67, biểu thằng bạn tui đi công việc. Nó bèn lượn lờ ra quán cà-phê cóc chỗ cả bọn hay ngồi, chất thêm 3 thằng nữa = tổng cộng 4 thằng, vưỡn chạy vô tư...Chắc lúc đó thằng nào cũng ăn đói, xương nhiều thịt ít :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Xương nặng hơn thịt mà bác, điển hình con này cũng xương không:D:D. Bác Fẹt có biết 2 cọng dây đó làm cái quái gì hông?

Hạng B2
5/7/05
293
1
0
76
otosaigon.com

xe này là BS mà máy Lìan.
còn 2 cái vòi sao khó đoán quá đi.
Giá như chỉ có 1 cái vòi mọc ở giữa thì tôi còn đoán được chứ 2 vòi mọc ở giữa thì chịu.
@puma.com
xe này chắc không chạy ga đâu bác, cái bình RP7 chẳng có ống nào nối với nó cả mà bác.
Chắc là option không theo xe thôi.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bác puma ơi: Em không dám chắc nó là thân xe gì Kawa hay BS, và ý hai bác Corolla - Pipo cũng khác nhau, vậy bác hỏi xem nó là thân xe gì? Hông chừng ông chủ cũng hông nhớ luôn? Bác nào biết giúp cho em tí.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Chời hai cái ống đó là cái ống hút rượu cần nối với cái bình dấu dưới bình xăng đó, em với thằng chả hút wài mà

Status
Không mở trả lời sau này.