Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Mình đang tính ra đại lý để lái thử xe đây, có bán nào ở đây đã mua bản G 2021 chưa?
Bản G đi gia đình hết bài rồi bạn, lạnh ngon, láp ráp CKD, 4 phanh đĩa, 6 cảm biến trc sau full option đủ dùng rồi bác

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Đây city của tôi đây. ông khỏi bắt bẻ.
còn mang suv vào so thì thấy độ ngờ u thế nào rồi, dàn lạnh lốc lạnh nó có bé như xe cỏ hạng B ko ?
chốt: dàn lạnh Vios chấp hàng gió sau City. ko biết gì thì nói ít thôi. Vios mà như honda wave thì City như Honda cub 50 thôi. Tôi đi City còn thấy kém hẳn Vios. thực tế nó vậy thì chấp nhận đi. cãi cái qq gì !
công nhận thịt nạc da dày tứ chi phát triển nói có khác ha.

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Chà, thế là bạn hữu hiểu biết nhỉ, hay là mình nói bậy? bạn hữu nói chuyện cái kiểu tỏ ra nguy hiểm nhỉ. Chuyện mình đánh giá về cái xe không liên quan gì đến bạn hữu cả, bạn vào cà khịa rồi nói này nói nọ, bạn cũng thật sự là rất nguy hiểm rồi đó nha.

Hạng B2
22/8/17
213
72
38
35
Mình k rảnh để đi khịa ng khác đâu bạn.nào đúng thì mình nói thui. Còn không bik thì im chứ k nói tầm phào

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
lấy cái hình trên mạng đẹp quá ha, toy trả cho nhiu để khóc mướn từ hôm tới nay vậy. lập nick clone cũng không mất bao nhiêu thời gian. hahaha
Bác hỏi ông ấy chụp bằng máy gì, lúc nào là biết hình thật hay hình chôm :)

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
lấy cái hình trên mạng đẹp quá ha, toy trả cho nhiu để khóc mướn từ hôm tới nay vậy. lập nick clone cũng không mất bao nhiêu thời gian. hahaha
lol khóc mướn, ng ta nói có sách mách có chứng, thì bảo lấy hình mạng :)) tôi thách ông tìm dc ở google fb đấy.
vào hội city xem nhug vấn đề tôi nói đúng hay sai. đấy là chưa nói đến phốt đứt hộp số cvt của City. thực tế nó sao thì chấp nhận đi, lươn lẹo cái qq.