Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
hoho rất vui vì nhận đc phản hồi nhiệt tình của các bác ạ :D

xe hiện tại vẫn chưa thể nổ máy đc các bác ơi, vì mình đang nối lại hệ thống dây bị chuột cắn hỏng trong cabin và khoang máy. Mình ko biết cách kiểm tra bơm xăng cơ còn hoạt động tốt hay không vì em nó nằm đc 10 năm rồi, có nên dùng bơm xăng điện ko các bác? nếu dùng thì lắp như thế nào ạ? nhưng chắc sẽ phải mua rất nhìu phụ tùng vì
những phụ tùng trên xe hầu như đã rỉ sét và hư hỏng, dàn gầm thay rotuyn trong ngoài, chụp bụi láp, bố thắng sau, 2 cặp lốp mới.

mình để em nó trên Q9, khi nào có dịp mình rất muốn đưa em nó giao lưu với các bác ạ :)

mai mình sẽ up thêm hình cho các bác xem
Bơm xăng cơ thì phải đề cho máy nó quay mới biết được nó bom hay ko. Tốt nhất cụ xài bơm điện và phải có chiều hồi xăng về.còn điện đốm nếu đơn giản thì cụ tự Nối,còn phức tạp thì nên kêu tho điện ko bi nhiu S đâu. Khi điện và máy đã no. Cụ nên cho xe chạy hư cái nào thi tính tiếp.
Xe cu kim đâu mà để 10 năm vậy. Cụ ở q9 chỗ nào hôm nào cho e mục sở thị được ko.mih ở q 12

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
hoho rất vui vì nhận đc phản hồi nhiệt tình của các bác ạ :D

xe hiện tại vẫn chưa thể nổ máy đc các bác ơi, vì mình đang nối lại hệ thống dây bị chuột cắn hỏng trong cabin và khoang máy. Mình ko biết cách kiểm tra bơm xăng cơ còn hoạt động tốt hay không vì em nó nằm đc 10 năm rồi, có nên dùng bơm xăng điện ko các bác? nếu dùng thì lắp như thế nào ạ? nhưng chắc sẽ phải mua rất nhìu phụ tùng vì
những phụ tùng trên xe hầu như đã rỉ sét và hư hỏng, dàn gầm thay rotuyn trong ngoài, chụp bụi láp, bố thắng sau, 2 cặp lốp mới.

mình để em nó trên Q9, khi nào có dịp mình rất muốn đưa em nó giao lưu với các bác ạ :)

mai mình sẽ up thêm hình cho các bác xem
Bác cug cấp thông tin cho bác @quanhpham71 để nhập vào list ăn chơi đi!