Tập Lái
2/10/15
26
16
3
44
Các cụ cho cháu hỏi trong hội mình đã có cụ nào thay dây cao áp cho em Tem bằng loại dây của hãng khác chưa ạ?
Dây nào cũng được (không quan trong cứ phải zin), miễn sao vỏ cách điện tốt là ngon cụ ạ!

Tập Lái
24/7/10
14
6
3
Dây nào cũng được (không quan trong cứ phải zin), miễn sao vỏ cách điện tốt là ngon cụ ạ!
Cháu cần cái tên đi để mua cắm cái phập đó ạ. Lọ mọ đi thay nó tận thủ đô mà xe cháu đang ốm. Sợ do,cả nó nữa ạ. Lúc nổ lúc không.

Tập Lái
24/7/10
14
6
3
thay đc hết nha bác, cứ vừa là chiến thôi.
Cháu mù tịt món này ạ. Cháu chỉ biết chỗ bán thôi. Cháu muốn hỏi xem mua của xe gì cắm cái ăn ngay ấy ạ? Xe cháu giờ nó đang cách cháu 30km nữa nên k có dây thử.

• Like
Reactions: dongpham
Hạng B2
1/8/06
167
105
43
Cháu mù tịt món này ạ. Cháu chỉ biết chỗ bán thôi. Cháu muốn hỏi xem mua của xe gì cắm cái ăn ngay ấy ạ? Xe cháu giờ nó đang cách cháu 30km nữa nên k có dây thử.

để chắc ăn cụ cứ cầm cái cũ của xe ra tiệm mà ướm thử, ưng cái nào thì múc ạ. :D

• Like
Reactions: dongpham
Hạng B2
4/1/16
247
181
43
49
Cụ chơi tempra mà con yếu thì dễ ăn đòn lắm.

Hạng B2
1/8/06
167
105
43
hôm vừa rồi em tháo ra để lâu quá bây giờ quên mấy cái ống này gắn như thế nào, bác nào có xe ra nghía rồi chụp hình hộ em với, cám ơn các bác hehehe

Attachments

Hạng B2
1/8/06
167
105
43
các cụ cho en hỏi sài gòn chỗ nào bán chụp bụi láp + phốt láp của Tempra ạ, nhà em bị chảy dầu hộp số ngay đó.

• Like
Reactions: LA PHONG