Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Kinh nghiệm ăn uống nữa nè: Muốn nhậu món gì cứ đặt nhà hàng, bảo đảm đồ ngon ... gần nhất với giá rẻ... gần nhất! :D
Kiểm chứng bằng cách làm 1 màn
Aniise Villa Resort - Khoảnh khắc yên bình bên bờ Ninh Chữ
với bác Thụy (giữa) và bác Khoadanh (bìa phải).

Bác Thụy và bác Khoadanh đã nhiệt tình hỗ trợ đoàn em khá nhiều! Bác Khoadanh có 1 cty tour tại Ninh Chữ nhưng các điểm khác (dọc miền Trung) bác í vẫn có quan hệ. Lần sau cũng có thể thử đặt tour của bác í vì được hứa là giá còn rẻ hơn giá ưu đãi của các resort!!! :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
tamtany nói:
thinhduc nói:
Resort đẹp! Vậy mà bữa đi Phan Rang không biết, chọn Sài Gòn - Ninh Chữ xấu vãi!
Wà! Em chưa ở Sài Gòn - Ninh Chữ, nhưng nó là 4 sao "thiệt" đó!
Nếu chưa thì xin đừng vào! Ko có gì hay ngoài việc fong ngủ có tăng cường thêm 1 cái ghế đa chức năng. Ghế, nhưng dùng để nằm chứ ko fai để ngồi nhé!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Xedaumalai nói:
tamtany nói:
thinhduc nói:
Resort đẹp! Vậy mà bữa đi Phan Rang không biết, chọn Sài Gòn - Ninh Chữ xấu vãi!
Nếu chưa thì xin đừng vào! Ko có gì hay ngoài việc fong ngủ có tăng cường thêm 1 cái ghế đa chức năng. Ghế, nhưng dùng để nằm chứ ko fai để ngồi nhé!
Dzậy mà cứ nghe của Saigon Tourist là đồ ngon không!!!

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
tamtany nói:
Kinh nghiệm: Nên đặt nhà hàng trước! Bàn ăn + đồ nghề... đẹp hơn!
Hình như "âm thịnh dương suy", giống nhà mình (luôn tự hào là đẹp giai nhất nhà)

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Xedaumalai nói:
tamtany nói:
thinhduc nói:
Hơi gà một chút, ghế đa chức năng làm gì vây bác? Năm rồi cơ quan có cho nghỉ mát nơi này, hình như hổng để ý đến cái ghế này.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tphuc nói:
Xedaumalai nói:
tamtany nói:
thinhduc nói:
Hơi gà một chút, ghế đa chức năng làm gì vây bác? Năm rồi cơ quan có cho nghỉ mát nơi này, hình như hổng để ý đến cái ghế này.
Đắn đo mãi mà ko biết diễn đạt ntn.:D
Ghế này thường được bố trí cập theo thanh giường (phía dưới chân người nằm). Có 1 số người lý giải rằng là nó dùng cho những người quá khổ (cao>2m) gác chân khi nằm trên giường, nhưng thật ra ko phải vây mà nó để cho người lớn giải trí khi tivi ko có gì để xem.:)
Nó hao hao giống như cái ghế tập tạ, được làm = gổ,khá chắc chắn, cũng có drap trải và khăn phủ chéo lên mặt ghế. Mặt ghế được bọc nệm và hơi cong cong cho phù hợp với xương sống người nằm. Khả năng chịu tải khoảng 200kg.
Đa chức năng ở đây nên "dịch ra" là nhiều tư thế:D.
Chức năng 9 của nó là dùng để người lớn làm vui lòng partner của họ mà ko bị tiêu hao sinh lực nhiều (phù hợp với người lớn tuổi như Bác HT)

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm xin vui lòng gọi 1080 ( Có chiết khấu 20% cho OSER)
Vâng! Xin cảm ơn!:D

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Ý của bác là SG-NC có ghế tantra (xin gugo hihi)???
Thật hay đùa bác? Có thì bữa nào em bôk ở đây thử mới được

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Xedaumalai nói:
Tphuc nói:
Xedaumalai nói:
Đắn đo mãi mà ko biết diễn đạt ntn.:D
Ghế này thường được bố trí cập theo thanh giường (phía dưới chân người nằm). Có 1 số người lý giải rằng là nó dùng cho những người quá khổ (cao>2m) gác chân khi nằm trên giường, nhưng thật ra ko phải vây mà nó để cho người lớn giải trí khi tivi ko có gì để xem.:)
Nó hao hao giống như cái ghế tập tạ, được làm = gổ,khá chắc chắn, cũng có drap trải và khăn phủ chéo lên mặt ghế. Mặt ghế được bọc nệm và hơi cong cong cho phù hợp với xương sống người nằm. Khả năng chịu tải khoảng 200kg.
Đa chức năng ở đây nên "dịch ra" là nhiều tư thế:D.
Chức năng 9 của nó là dùng để người lớn làm vui lòng partner của họ mà ko bị tiêu hao sinh lực nhiều <span style=""color: #ff0000;"">(phù hợp với người lớn tuổ</span>i<span style=""color: #ff0000;""> như Bác HT</span>)

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm xin vui lòng gọi 1080 ( Có chiết khấu 20% cho OSER)
Vâng! Xin cảm ơn!:D

Ai zzza. Vậy thì có thấy cái ghế này. Nhưng nghĩ là để ngồi mang giày hay ngồi chơi thôi....Đâu biết nhiều chức năng như bác giải thích.
Ủa, bác HT lớn tuổi hồi nào cà...chỉ có trọng lượng là hơi cao, lên cái ghế này coi chừng không ổn.

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
flanker_c nói:
Ý của bác là SG-NC có ghế tantra (xin gugo hihi)???
Thật hay đùa bác? Có thì bữa nào em bôk ở đây thử mới được
Đi về nhớ hướng dẫn chi tiết cho mọi người biết nha!:D