Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Tphuc nói:
Xedaumalai nói:
Tphuc nói:
Xedaumalai nói:
Nếu chưa thì xin đừng vào! Ko có gì hay ngoài việc fong ngủ có tăng cường thêm 1 cái ghế đa chức năng. Ghế, nhưng dùng để nằm chứ ko fai để ngồi nhé!
Hơi gà một chút, ghế đa chức năng làm gì vây bác? Năm rồi cơ quan có cho nghỉ mát nơi này, hình như hổng để ý đến cái ghế này.
Đắn đo mãi mà ko biết diễn đạt ntn.:D
Ghế này thường được bố trí cập theo thanh giường (phía dưới chân người nằm). Có 1 số người lý giải rằng là nó dùng cho những người quá khổ (cao>2m) gác chân khi nằm trên giường, nhưng thật ra ko phải vây mà nó để cho người lớn giải trí khi tivi ko có gì để xem.:)
Nó hao hao giống như cái ghế tập tạ, được làm = gổ,khá chắc chắn, cũng có drap trải và khăn phủ chéo lên mặt ghế. Mặt ghế được bọc nệm và hơi cong cong cho phù hợp với xương sống người nằm. Khả năng chịu tải khoảng 200kg.
Đa chức năng ở đây nên "dịch ra" là nhiều tư thế:D.
Chức năng 9 của nó là dùng để người lớn làm vui lòng partner của họ mà ko bị tiêu hao sinh lực nhiều <span style=""color: #ff0000;"">(phù hợp với người lớn tuổ</span>i<span style=""color: #ff0000;""> như Bác HT</span>)

Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm xin vui lòng gọi 1080 ( Có chiết khấu 20% cho OSER)
Vâng! Xin cảm ơn!:D

Ai zzza. Vậy thì có thấy cái ghế này. Nhưng nghĩ là để ngồi mang giày hay ngồi chơi thôi....Đâu biết nhiều chức năng như bác giải thích.
Ủa, bác HT lớn tuổi hồi nào cà...chỉ có trọng lượng là hơi cao, lên cái ghế này coi chừng không ổn.
Ghế để mang giày là cái ghế "đôn", để ở gần bàn uống trà Bác ạ!
,,,,,,,,,,,,,ủa? Bác có lộn hông? HT nằm lên ghê chi vậy trời?!!!!!!!!!!!

Nếu lần đó Bác ko sử dụng cái ghế " đa tư thế" này thì thiệt thòi cho Bác quá!

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Các bác gugo Tantra Chair là nó ra chi tiết sử dụng hết à, nếu bằng tiếng Anh thì nhờ bác Tâm dịch ra giúp.

Nó liên quan nhiều đến cột sống, nhất là các bác nặng ký một chút nên phải đọc kỹ hướng dẫn khi sử dụng đó nha :)

Hạng D
1/6/08
1.270
5.588
113
15
tamtany nói:
Xedaumalai nói:
tamtany nói:
thinhduc nói:
Resort đẹp! Vậy mà bữa đi Phan Rang không biết, chọn Sài Gòn - Ninh Chữ xấu vãi!
Wà! Em chưa ở Sài Gòn - Ninh Chữ, nhưng nó là 4 sao "thiệt" đó!
Nếu chưa thì xin đừng vào! Ko có gì hay ngoài việc fong ngủ có tăng cường thêm 1 cái ghế đa chức năng. Ghế, nhưng dùng để nằm chứ ko fai để ngồi nhé!
Dzậy mà cứ nghe của Saigon Tourist là đồ ngon không!!!
Quái lạ! Sao phòng em ở không có ghế đa chức năng như bác xedaumalai tả nhỉ?:D
@tamtany: Em cũng chết vì mác 4* tự phong của nó đó bác. Nói chung SG-NC chỉ là khách sạn đội lốt resort. Phòng tương đối cũ, tệ so với danh tiếng và quảng cáo. Buffet sáng thì lèo tèo vài món, gia đình em có thói quen dậy trễ, xuống tới nơi chẳng còn gì mà ăn.

Được cái biển Ninh Chử thật tuyệt. Trừ mí mước giáp bờ hơi dơ, còn lại biển xanh ngắt và ít sóng, tắm thật

Hạng B2
12/11/09
224
139
43
49
Ninh Chữ - Ninh Thuận
Thú thực với các bác : Em làm nghề lữ hành tại Ninh Chữ cũng nhứt cái đầu về mấy cái sao so với dịch vụ cung cấp thực sự đúng với sao ...tòan sao xẹt hoặc tự phong biết sao bây giờ . Nên em phải chịu khó alo tư vấn , giải thích cho anh em thật kỹ huhu chứ không mất uy tín chết luôn.
Hy vọng vài năm nữa tại bãi biển Ninh Chữ có thêm vài cái resort nữa may ra tình hình sẽ có thay đổi nhiều hơn về dịch vụ xứng tầm với các ngôi sao. Thôi tạm thời các bác về Ninh Chữ bởi cái hoang sơ và tìm ẩn nhé !!!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/2/12
452
62
28
khoadanh nói:
Thú thực với các bác : Em làm nghề lữ hành tại Ninh Chữ cũng nhứt cái đầu về mấy cái sao so với dịch vụ cung cấp thực sự đúng với sao ...tòan sao xẹt hoặc tự phong biết sao bây giờ . Nên em phải chịu khó alo tư vấn , giải thích cho anh em thật kỹ huhu chứ không mất uy tín chết luôn.
Hy vọng vài năm nữa tại bãi biển Ninh Chữ có thêm vài cái resort nữa may ra tình hình sẽ có thay đổi nhiều hơn về dịch vụ xứng tầm với các ngôi sao. Thôi tạm thời các bác về Ninh Chữ bởi cái hoang sơ và tìm ẩn nhé !!!

về Ninh Chữ bởi cái hoang sơ và tìm ẩn nhé !!!
Em thích chổ này, có dịp sẽ alo Bác nhé!

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Tắm sớm ở Aniise sướng hơn nhiều so với tắm chiều. Buổi chiều có sóng, đông người, nước đục hơn. Buổi sáng nước trong như ở... Phú Quốc (Mạnh so sánh! :p), biển tĩnh lặng như hồ, nước đủ mát chớ không lạnh quá!
Aniise Villa Resort - Khoảnh khắc yên bình bên bờ Ninh Chữ

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cái gì đây???!

Một kiểu đánh bắt khá đơn giản: Thả dọc biển tấm lưới dài khoảng 150m, cao khoảng 1m5, phía trên là phao, phía dưới đính chì. Chờ 1 hồi, kéo 2 đầu lưới vô, vậy là cá ở giữa... lên thớt!
Kéo phụ nào!

Thật ra kéo lưới cũng có kỹ thuật: Kéo êm và lựa theo nhịp, nếu kéo mạnh quá mà lỡ vướng cái gì đó là tiêu!
... Hôi cá phụ nào! :D

Last edited by a moderator: