Thảo Luận Chung Ảo giác khi lái xe.

Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Chiều nay đi làm về người hơi mệt, mưa lâm râm
Đang dừng xe chờ nhích ngay bùng binh mới ở Quang trung, Nguyễn kiệm , đột nhiên thấy xe bị giật lùi vài chục mét.
tự nhiên mồ hôi vã ra, số thì đang về Mo, chân đang thả, quái nào xe lại chạy lùi được, hoảng quá kéo cả phanh tay.
Vãi lắm các bác, thì ra do người đang mệt thiếu quan sát, hai bên kính thì bị sương mờ chì nhìn thấy phia trước nên khi nhìn lên xe trước chạy vọt tới lại tưởng xe mình bị lùi.
Hoảng hồn hoảng vía. Lê lết về được đến nhà . Có bác nào lái xe bị như mình chưa , lần đầu bị đấy các bác ạ, may mà xe đang dừng, về số.

Hạng B1
9/10/10
87
38
18
Trà Vinh
e cũng có lần giống như bác . e đi trên xa lộ Hà nội , đang đậu kẹt xe song song với xe container khi xe container chạy, e giật mình "sao xe mình bị lùi" ..........

Tập Lái
16/9/13
14
0
1
Sẽ có luc bác thấy vậy nhưng thực tế chẳng có xe nào chạy cả.

Hạng B2
24/11/12
212
56
28
11
Em xác nhận cái này là có nha, bữa em đi Vũng Tàu về bị kẹt xe, bên làn phải mấy chiếc container nó nhích lên mà cả xe đều tưởng em chạy sao mà xe nó lùi ghê vậy =)

Hạng C
28/2/07
618
36
28
53
Hồi mới biết lái em cũng bị vài lần ,sau này có kinh nghiệm thì biết là xe bên cạnh chạy tới chứ không phải xe mình lùi nên không còn giật mình nữa .

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
Hồi mới cầm tài em tung xe chạy, lúc đó đang lùi vào cây xăng, chưa có cammera nên vừa nhìn kiếng vừa lùi, chả hiểu sao tự nhiên xe trôi vùng vụt, hoảng quá về 0 đạp chế thắng, vẫn thấy trôi, kéo thêm thắng tay cũng trôi, sợ quá mở cửa tính nhảy ra, cũng may xe bên cạnh vừa đi ra khỏi.