Hạng B2
8/6/09
300
31
28
45
Chào các bác,
Em chia sẽ các bác app này dùng thử, chạy được trên iOS và Android, cảnh báo thông tin giao thông: ùn xe, tai nạn, chổ nào có xxx. Có bản đồ trực quan, app này do cty em viết. vào đây để link tới appstore và playstore nhé: notis.vn

Thanks.

• Like
Reactions: thuyet_levis
Hạng B2
8/6/09
300
31
28
45
Dạ, search FPT Notis nhé các bác, nếu muốn tìm trực tiếp từ appstore.

Hạng D
10/12/13
2.505
6.129
113
Hình như trước là camera giao thông gì đó phải ko bác chủ?

Hạng D
31/10/14
2.039
4.417
113
Biên Hòa
Hay hay không em chưa kiểm tra, chỉ đọc mấy dòng giới thiệu "Được thiết kế theo hướng an toàn cho phần đông người đi xe 2 bánh" là em thấy dị rồi. 2B ra đường mà kè kè smartphone hả? :confused: Không bị cướp giật cũng gây tai nạn cho người khác (và cho chính mình).

Hạng C
16/1/15
543
393
63
Hay hay không em chưa kiểm tra, chỉ đọc mấy dòng giới thiệu "Được thiết kế theo hướng an toàn cho phần đông người đi xe 2 bánh" là em thấy dị rồi. 2B ra đường mà kè kè smartphone hả? :confused: Không bị cướp giật cũng gây tai nạn cho người khác (và cho chính mình).
Bác khó quá. Thì mình xem ở nhà trước khi đi được ko bác.

Hạng B2
31/5/13
325
84
28
Vietnam
Cho em góp vui với các bác tí:
Phần cảnh báo khi lưu thông bên em 4cars.vn đã làm và có sẵn trên Google Play (link) và Win Phone (link), App Store cho iOS em đang đợi Apple approve, khi nào xong em sẽ cập nhật link.

Ngoài ra, phiên bản cho Win Phone và Android còn có thêm chức năng địa điểm:
Tìm kiếm các địa điểm: ăn uống, giải trí, ngân hàng,.... kèm theo thông tin có chỗ đậu xe hay không, nếu địa điểm không có chỗ đậu xe oto, ứng dụng sẽ liệt kê các bãi đậu xe công cộng gần nhất.
Danh sách các bãi đậu xe công cộng.
Có thể thêm địa điểm mới để chia sẻ với mọi người.
Lưu danh sách địa điểm yêu thích, bình luận địa điểm....

Ứng dụng này tập trung cho các bác đi oto, các bác đi 2B nếu thích vẫn có thể xài luôn được.
--
Thuê xe tốt nhất tại http://4cars.vn