1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
RE: Aprilia hay TZM hay NSR SP?

trời ơi , Sì gềnh thời Su rít đang làm mưa làm gió với những NC pal , Cosmo thì ngoài Bắc GL ,Win đang là đỉnh cao , gu hai miền khác nhau hoàn toàn ;)

Hạng B2
21/2/08
130
16
18

Nhìn long lanh quá ta !
post thêm vài hình nữa đi bác ....
bề ngoài thì ok nhưng ko biết chạy kiểu Red line thì Top Speed được bao nhiêu bác ?

Aprilia hay TZM hay NSR SP?

Móc buộc đồ kiêm... che ốc :))

Gia tốc tốt bác ạ, mỗi tội cái pô dzin nghe tiếng đục quá, không gây hưng phấn như chơi pô độ. Em mới nhận em này, mới chỉ chạy lăng quăng gần nhà, chưa có lúc nào chạy thử lên cao. Lúc nào test xong sẽ có tin báo ngay! [8D]

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

các bác cho e hỏi ngu cái ạ ... cặp lỗp của NSR là bao nhiêu các bác nhỉ ? lốp của NSR 150 RR íh, bác nào biết chỉ hộ em với ! em ở SG ... thanks các bác !

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

thanks bác Trung, thông số thì em biết, nhưng em muốn biết ... giá tiền cơ ạ :D số là em tính thay mâm của NSR RR cho con CB125<250>T của em ... bác Trung nghĩ có nênlàm vậy ko ạ ? vì lốp CB nhỏ quá. thế có cỡ lốp 90/90-18 và 130/80-18 ko bác ?

Hạng B2
4/5/08
130
2
16

khoang 2tr up cho ca cap, neu dunlop thi chac phai 3tr up, sorry may ko type dc tieng viet

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

hic, mắc quá ... mua cặp mâm NSR hết 1tr, cặp lốp 2tr2 nữa ... ặc ặc ... hiện tại xe iem đang đi mâm 18 < CB bạc > , vì mâm nó hẹp ngang, dùng lốp nhỏ nên nhìn xấu quá, tính dùng mâm NSR cho bánh nó to ra ... ko biết mâm như CB bạc gắn lốp to như NSR được ko các bác nhỉ ? à quên, bác nào nhớ thông số lốp của CB bạc post hộ em cái, xe đem đi sửa rồi nên ko xem thông số được ... thanks các bác