Tập Lái
31/10/08
3
7
1
@A. CrazyMaster: đồ KIPS bây giờ thay có dễ ko hả anh?

con CBR kia ở xa quá, e cũng máu nhưng mà ngại quá đi anh ạ :( giá xe ở HN thì tốt

Con KIPS em ch­­ưa kịp xem năm bao nhiêu nữa bác ạ, em bán rồi. Đồ thay cho con KIPS có lẽ dùng chung với Kawa KR 150 chăng? Con KIPS của em hơi hiếm, search online còn không ra cái ảnh nào. Nghe nói chủ trước sang Thái cũng thủ được khối đồ cho con này. Được cái máy nguyên, cực mới, nên chạy trong thời gian dài nữa chỉ lo chỉnh sửa "ngoài da" thôi :)

(Kawasaki KR 150 - http://bikepics.com/pictures/1426383/ )

To horkbajir: Mạnh đấy à?! Thích xe thì sẽ có xe, nhưng anh ôm về thì giá cao hơn. Tại vừa ôm thêm chú CBR250 nên nhẵn túi rồi hêhe.

Last edited by a moderator:
Snk
Hạng B2
có bác nào biết quá khứ của em NSP 52U1 - 5636 (hay 3656 ?? :<) anh chồng hờ họ "Lái" đang thách cưới 40 củ, tính mua cho thằng em để mà còn đi ké, khổ nỗi mình cũng như nó, dòm xe như đi tìm con chí trên đầu thằng tây đen ở dưới hầm than đêm ba mươi bị cúp điện, hic hic

Hạng B2
17/5/08
474
56
28
CrazyMaster nói:
Mạnh đấy à?! Thích xe thì sẽ có xe, nhưng anh ôm về thì giá cao hơn. Tại vừa ôm thêm chú CBR250 nên nhẵn túi rồi hêhe.

Con CBR250 thì thế nào vậy anh T? Anh có kinh nghiệm tư vấn sơ giúp em qua con này với.
Em thích dòng CBR lắm, biết con CBR250 lâu rồi nhưng ngại nó là đời sâu quá và "trong thời xưa khốn khó thì đến jờ sợ em nó đã bét nhè" rồi thôi! Khó tìm em ngon...

Tập Lái
5/4/21
3
0
1
43
RE: Aprilia hay TZM hay NSR SP?

Theo em thì m NSR SP là hợp lí nhất. Hình thức , tốc độ , bệnh hoạn đều nằm giữa 2 em RS 125 và TZM . nên em kết NSR SP. khổ nổi kiếm ko ra em nào để hốt 1 cái :D
Ý kiến cá nhân thôi nha mấy bác . :D
Tui co chiec NSP giay to hop le nhung xe tui de lau ko chay.
Aprilia hay TZM hay NSR SP?